นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 3 จาก 26 Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Thu Jul 22, 2010 7:35 am

สวัสดีครับ คุเระจัง ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด มารั่วกันเถอะ (???)

(เเย่งทักก่อนฮิกะ เเอ้ฟ โดนเตะ affraid )
endo-kun
endo-kun

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  sakujung Thu Jul 22, 2010 10:46 am

สวัสดีค่ะ ท่านคุเระ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E8
(มีแต่คนอายุมากกว่า...แอ็ฟ!//ถูกโบก)
ยินดีต้อนรั่วรับค่ะ

แล้วก็ สวัสดีทุกๆคนด้วยค่ะ~!
วันนี้ตื่น 10 โมง แหะๆ
=w="
sakujung
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome Thu Jul 22, 2010 5:30 pm

ดีใจมาก มีบอร์ดอินะ11ด้วย กรี๊ดดดดด ; w ;
ขอเจิมหน่อยนะคะ!!!

ชื่อ - โมโนโครม (โม)
อายุ - 15
วันเกิด - 25/05/38
การศึกษา - ม.4

บอกแค่นี้แหละ ฮรี่ย์~
ตัวละครที่ชอบก็ตามอวาต้าร์เลยคะ...
Mo-nochrome
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  suprem Thu Jul 22, 2010 7:05 pm

ชื่อ สุชัจจ์
อายุ 13 ปี
วันเกิด 31/03/40
ศึกษาอยู่ ม.2
สถานที่สิง Animecrazy.net(เข้าไปดูประจำ) nufcth.com เป็นเด็กนิวครับ
ของชอบ อยู่บ้านเฉยๆ
ของเกลียด -
งานอดิเรก อ่านหนังสือ เล่นคอมพ์
รู้จักเวปนี้ได้ไง หาโดย Google เพราะในเว็ปที่ผมเล่นjokergamethไม่มีสาวกเรื่องนี้เลย
ตัวละครที่ชอบ ตอนแรกที่สมัครดันไม่บอกซะได้ - ยูคิ ทาจิมุไก
อดีต ลืมไปซะ
ปัจจุบัน ...
อนาคต ไม่รู้...

แก้ไขล่าสุดโดย suprem เมื่อ Fri Sep 03, 2010 9:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : อันเดิมมันแบบว่าะรรมดาเกิน)
suprem
suprem

ตั้งหัวข้อ  sakujung Thu Jul 22, 2010 7:28 pm

Mo-nochrome พิมพ์ว่า:ดีใจมาก มีบอร์ดอินะ11ด้วย กรี๊ดดดดด ; w ;

อายุ - 15

ตัวละครที่ชอบก็ตามอวาต้าร์เลยคะ...

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ ท่านโม
ข้าพเจ้ามีนามว่า ซากุ ค่า

suprem พิมพ์ว่า:ชื่อ สุชัจจ์
อายุ 13 ปี(โดนเพื่อนล้อปัญญาอ่อน)
สถานที่สิง Animecrazy.net(เข้าไปดูประจำ) nufcth.com เป็นเด็กนิวครับ
ของเกลียด เมืองใหญ่ๆเต็มไปด้วยควันรถยนต์
งานอดิเรก อ่านหนังสือ เล่นคอมพ์
รู้จักเวปนี้ได้ไง หาโดย Google เพราะในเว็ปที่ผมเล่นjokergamethไม่มีสาวกเรื่องนี้เลย
ตัวละครที่ชอบ เยอะพอสมควร
อดีต เด็กเรียนแย่เล่นไปวันๆเคยโดนย้ายห้อง

สวัสดีค่ะ ท่าน...สุชัจจ์ =w="

ยินดีต้่อนรับทั้งสอนคนนะค่ะ
เรามาสนุก(+รั่ว)ด้วยกันนะค่ะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E9
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  suprem Thu Jul 22, 2010 7:33 pm

sakujung พิมพ์ว่า:
Mo-nochrome พิมพ์ว่า:ดีใจมาก มีบอร์ดอินะ11ด้วย กรี๊ดดดดด ; w ;

อายุ - 15

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ ท่านโม
ข้าพเจ้ามีนามว่า ซากุ ค่า

suprem พิมพ์ว่า:ชื่อ สุชัจจ์
อายุ 13 ปี(โดนเพื่อนล้อปัญญาอ่อน)
ของเกลียด เมืองใหญ่ๆเต็มไปด้วยควันรถยนต์
ตัวละครที่ชอบ เยอะพอสมควร
อดีต เด็กเรียนแย่เล่นไปวันๆเคยโดนย้ายห้อง

สวัสดีค่ะ ท่าน...สุชัจจ์ =w="

ยินดีต้่อนรับทั้งสอนคนนะค่ะ
เรามาสนุก(+รั่ว)ด้วยกันนะค่ะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E9

สุชัจจ์นี่ชื่อจริงผมนะ

suprem พิมพ์ว่า: สุชัจจ์นี่ชื่อจริงผมนะ

อ่าค่ะ =w=
ม.2 รร.อะไรค่ะ?? (แกจะรู้ไปทำไมกัน...ฮึ?)
งั้นไม่ถามก็ได้ (??)กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E10

อยากรู้ผมบอกให้ได้ครับอยู่ สสบ. สารสาสน์วิเทศบางบอนครับ(ตอนเย็นๆนี่รถติดมาก)

แก้ไขล่าสุดโดย suprem เมื่อ Fri Jul 23, 2010 4:46 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
suprem
suprem

ตั้งหัวข้อ  sakujung Thu Jul 22, 2010 8:33 pm

suprem พิมพ์ว่า: สุชัจจ์นี่ชื่อจริงผมนะ

อ่าค่ะ =w=
ม.2 รร.อะไรค่ะ?? (แกจะรู้ไปทำไมกัน...ฮึ?)
งั้นไม่ถามก็ได้ (??)กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E10
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Fri Jul 23, 2010 4:31 pm

ยินดีต้อนรับคุณคุเระ คุณโม สุชัจจ์คุง (อยู่ม.2 เหมือนกันเลย //จับมือๆ เจอคนอายุเท่ากันแล้ว เย้)
มาสนุกและรั่วไปกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
ขอรับประกันว่าทุกๆท่าน "รั่ว" ทะลุ B+ !! (อัพเกรดจาก C+ //หลบฝ่ามือจากทุกคน)
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  FunG Fri Jul 23, 2010 8:29 pm

เราก็ม.2ๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับโมและสุชัจจ์นะคะ ^ ^
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung Fri Jul 23, 2010 8:31 pm

เย่วๆ

ทำไมห้องแชทหน้าบอร์ดไม่มีคนเล่น =[]=
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  suprem Fri Jul 23, 2010 8:40 pm

sakujung พิมพ์ว่า:เย่วๆ

ทำไมห้องแชทหน้าบอร์ดไม่มีคนเล่น =[]=

ผมก็เคยเล่นครั้งนึงไม่มีคนมาเล่นเลย

อาจจะเป็นเพราะว่าสมาชิกในบอร์ดมีน้อย
suprem
suprem

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane Sat Jul 24, 2010 1:05 pm

มาใหม่ค่ะ >//< ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ชอบเกมค่ายเลเวล 5 มากๆ XDD บ้าทั้งเลตันและอินาสุมะค่ะ ฮาา

ชื่อ - นามปากกา ichigo-megane แต่เรียกเราว่านัตตี้ก็ได้ค่ะ
อายุ - อ๊าาาาา ORL
วันจุติ - 10 ตุลาค่ะ
การศึกษา - ข้อมูลปกปิด 555
สถานที่สิง - Pixiv กับ Deviantart ค่ะ ><
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - ตามสถานที่สิงสถิตจ้า
สายของตนเอง - โชตะ XDDDDDDDD
สายที่เกลียด - K กล้ามเนื้อ ;w;
ของชอบ - NDS รักที่สุดในสามโลกเลยค่ะ ><
ของเกลียด - แมลงสาป 555
งานอดิเรก - วาดรูป ทำซีจีค่ะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เพื่อนแนะนำมาค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อาจารย์ Igusa Matsuyama แล้วก็อาจารย์ Takuzo Nagano ค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ก็ตามสถานที่สิงค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ - อินาสุมะ ดูอยู่เรื่องเดียวเลยตอนนี้ ฮาาา
ตัวละครที่ชอบ - ถ้าอินาสุมะก็มาโมรุค่ะ
อดีต - เนี้ยว
ปัจจุบัน - เด็กซิ่ล 555
อนาคต - จะออกโดจินให้ทันสิ้นปี
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ดีใจมากเจอบอร์ดนี้เจอสาววายเพียบเลย กร๊าสส (วิ่งหนีไป)

http://ichigo-megane.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sat Jul 24, 2010 1:48 pm

ichigo-megane พิมพ์ว่า:
ชื่อ - นามปากกา ichigo-megane แต่เรียกเราว่านัตตี้ก็ได้ค่ะ
.....
สายของตนเอง - โชตะ XDDDDDDDD
.....
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ดีใจมากเจอบอร์ดนี้เจอสาววายเพียบเลย กร๊าสส (วิ่งหนีไป)

สวัสดีค่า ท่านนัต (?)

สายเดียวกันเยย กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E9
(Y ด้วยซินะ หึหึหึกระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E6)
แน่นอนสาววายเพียบ

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดรั่วๆนะค่ะ >M< (?)
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Sat Jul 24, 2010 2:11 pm

ยินดีต้อนรับคุณนัตตี้ค่ะ *3*
มาสนุก(และรั่ว)กับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
ขอรับประกัันความ"รั่ว"ของทุกท่านว่าทะลุ B+ !!!
//เช้ง! <- เสียงหม้อกระทบกลางกระหม่อม
ปล.ไม่ชอบสายเคเหรอคะนี่ //อดเลย บู่วๆ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 64620
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sat Jul 24, 2010 3:15 pm

ployvychan พิมพ์ว่า:ปล.ไม่ชอบสายเคเหรอคะนี่ //อดเลย บู่วๆ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 64620

ท...ท่าน สาย K หรอ? [(จะ)*โดนฆ่า*(รึปล่าวนะ?)]
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E1
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Sat Jul 24, 2010 3:22 pm

ployvychan พิมพ์ว่า:ปล.ไม่ชอบสายเคเหรอคะนี่ //อดเลย บู่วๆ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 64620

ท...ท่าน สาย K หรอ? [(จะ)*โดนฆ่า*(รึปล่าวนะ?)]
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E1

กร๊าซซซซซ ถูกต้องค่ะ แต่ไม่ได้บ้าสายนี้ขนาดวาดหนุ่มๆอินะซึมะออกมาเป็นเคเวอร์ชั่นนะคะ
(เป็นสายนี้เพราะเรื่องเซนต์เซย่าค่ะ ที่มีนักรบใส่ชุดเกราะประจำกลุ่มดาวน่ะค่ะ เคยดูหรือเปล่าเอ่ย? //ตอนนี้ช่อง 5 ฉายทุกวันอาทิตย์ เวลา 7 โมงเช้า)
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sat Jul 24, 2010 3:27 pm

กร๊าซซซซซ ถูกต้องค่ะ
อ่อ...ค่ะ

ดูบ้างค่ะ ตอนแรกไม่ค่อยชอบเรื่องนี้เท่าไหร 55+ หลังๆก็พอไปได้ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 022(หึหึหึ)
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Sat Jul 24, 2010 3:37 pm

ฮาา เรื่องนี้พลอยรู้จักเพราะเล่นเพลย์ทูกับน้องค่ะ
(หนุ่มๆกล้ามเยอะ หล่ออออออออ น่าจับบบบบบบ *3* //หื่นละๆ)
ตัวละครบางตัวที่เป็นผู้ชายก็หน้าเหมือนผู้หญิงซะ... (ตอนที่ยังไม่เคยอ่านหรือดูเข้าใจผิดแบบสุดๆค่ะ กร๊าซซ orz)
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO Sat Jul 24, 2010 9:51 pm

มาแนะนำตัวสักนิดหนึ่งนะ
ชื่อของชั้นคือ VEGA-ZERO เรียกเวก้าก็ได้
ชอบอินาสึมะเพราะเกมนั่นแหละครับแต่ใครจะรู้ไหมว่าเรื่องนี้ทำให้ลบอคติกีฬาฟุตบอลไปเลยนะว่าไหม?
VEGA-ZERO
VEGA-ZERO

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome Sun Jul 25, 2010 7:01 am

เริ่มมากันเยอะขึ้นแล้วสินะ กรี๊ดดดด
ยินดีต้อนรับทุกคนค่าาาาาา!! >w<b
Mo-nochrome
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Sun Jul 25, 2010 3:59 pm

ยินดีต้อนรับเวก้าซังค่ะ *3*
มาสนุกและรั่ว(ไร้ขีดจำกัด)ไปพร้อมกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sun Jul 25, 2010 6:42 pm

ดีค่าาาาาา

ท่านเวก้า

ยินดีต้อนรับนะค่ะ >0<
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  marinokarin Sun Jul 25, 2010 8:51 pm

ชื่อ - เอ่อ...คารินค่ะ!
อายุ - 15
วันจุติ - 03/05/38
สถานที่สิง - ไปเรื่อยๆอะค่ะ 555555+
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เว็บอัพเดตข่าวการ์ตูน ทุกอย่างที่เกี่ยวกับการ์ตูน บลาๆๆ
ของชอบ - การ์ตูนๆๆๆๆ ทุกอย่างที่เกี่ยวกับการ์ตูน!~
ของเกลียด - เอ่...
งานอดิเรก - ทำทุกอย่างที่เกี่ยวกับการ์ตูนเลยหล่ะค่ะ ร้อง ฟัง วาด อ่าน เขียน 55+
รู้จักเวปนี้ได้ไง - มีคนแนะนำ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เยอะมากมาย 5555+
เว็ปที่ชอบเข้าชม - มากมายจ้า
การ์ตูนที่ชอบ - มากมายอีกเช่นกัน
ตัวละครที่ชอบ - มากมายยยยยยยย 55555555+
อดีต - สิ่งที่ทำผิดพลาด
ปัจจุบัน - ทำให้ดีที่สุด
อนาคต - พรหมลิขิตปะ?
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - สวัสดีทุกๆคนนะคะ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ!!

marinokarin

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sun Jul 25, 2010 8:53 pm

ยินดีต้อนรับท่านคารินค่ะ >0<

เรามารั่วด้วยกันนะค่ะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 3 E9
(ไม่ต้องทำคลุมเครืออีกต่อไป ก๊ากๆๆ)
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Mon Jul 26, 2010 12:16 pm

ยินดีต้อนรับคารินจังค่ะ *3*
มาสนุกและรั่วไปพร้อมกับพวกเราด้วยกันนะคะ
ployvychan
ployvychan

หน้า 3 จาก 26 Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next

ขึ้นไปข้างบน