นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 2 จาก 26 Previous  1, 2, 3 ... 14 ... 26  Next

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Thu Jul 15, 2010 9:24 pm

ยินดีต้อนรับฟังก์จังกับฟิวส์จังนะคะ

http://hika-work-and-love.exteen.com/ เป็นบล็อกที่ 2 ของข้าเจ้าเองค่ะ ไว้สำหรับสครีมอินะซึมะโดยเฉพาะ เพราะรู้สึกว่าอินะอิเละยังเป็นการ์ตูนไมเนอร์ในไทยอยู่มั้งคะ แต่ก็ดีแล้วล่ะ เพราะถ้าเหมือน drrr! อีกก็อาจจะเอียนได้ 55

ขอให้สนุกกับบอร์ดนะคะ ตอนนี้ฟาเรนจังเพิ่มห้องคลังภาพให้แล้ว (ต่อไปจะมีแฟนฟิคมั้ยคะฟาเรนจัง ชักอยากเล่นแบบที่เป็น RPG ด้วย เดี๋ยวไปคุยเรื่องนี้อีกห้องดีกว่า) ใครมีผลงานแฟนอาร์ตก็ำมาให้ชื่นชม โฮกฮาก น้ำลายหกกันได้นะคะ
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  leafticket Fri Jul 16, 2010 3:45 am

ยินดีต้อนรับฟังก์กับฟิวส์จ้าา >v<
มาสครีมอินะอิเละด้วยกันเถอะ (อั๊งงง)
มีปัญหาอะไรในบอร์ดก็ถามได้เลยนะคะ

เพราะรู้สึกว่าอินะอิเละยังเป็นการ์ตูนไมเนอร์ในไทยอยู่มั้งคะ แต่ก็ดีแล้วล่ะ เพราะถ้าเหมือน drrr! อีกก็อาจจะเอียนได้ 55

ส่วนตัวหมอกแอบดีใจนะที่มันยังไมเนอร์อยู่ (แหะ ๆ )
คิดว่าถ้ามันบูมมาก ๆ นี่คงเอียนด้วยคนค่ะ (<<< สมัยก่อนเพื่อนชวนให้ดูเฮตาเลีย ดูไปนิดนึง พอมันบูมนี่เลิกดูเลย)
แต่ในทางกลับกันพอมันไมเนอร์แล้วมีคนให้สครีมด้วยน้อย ;[]; ไปพวกคอมปาในไทยนี้ถ้ามีคนทำโดมาขายคงจะน้อยมากกกกก
(ทำเอง ขายไม่ออกอีกเพราะไมเนอร์ orz.....)
leafticket
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Fri Jul 16, 2010 5:12 pm

ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ครับ

Very Happy

(ตอนนี้สมาชิกเพิ่มขึ้น นับว่าดีนะ)
endo-kun
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  hydae Sun Jul 18, 2010 2:48 pm

เพิ่งค้นพบบอร์ด โฮกกก

ชื่อ - hydae (เรียกไฮได้นะจ่ะ)
อายุ - 19 (สิบเก้าแล้ว โฮกก)
วัน จุติ - 30/05/34
การศึกษา - มหาลัย
สถานที่สิง - ซอกหลืบของตู้เมะ ฮาาา
เว็บ ที่ชอบเข้าบ่อยๆ - แอ็กทีน FB Twitter
สายของตนเอง - yaoi กับโชตะนิดๆ
สายที่เกลียด - ..
ของชอบ - การ์ตูน อนิเมะ คอส บลาๆๆๆ
ของเกลียด - ....
งานอดิเรก - ฟังเพลง ดูเมะ วาดรูป คอส
รู้จักเวปนี้ ได้ไง - http://hika-work-and-love.exteen.com/ ค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.อามาโนะ และอาจาร์ยท่านอื่น ๆ มากมาย (เพราะอ่านมากมายย555)
เว็ปที่ ชอบเข้าชม - exteen Twitter
การ์ตูนที่ชอบ - เยอะมากจ่ะ
ตัวละครที่ชอบ - เมื่ออ่านเยอะก็ชอบเยอะ แต่ถ้าอินาซุมะก็ชอบฟุบุกิ 3top เอเลี่ยน มาร์ค และอื่น ๆ (มาคุณดิท ฮา)
อดีต - ประสบการ์ณ
ปัจจุบัน - อยู่กับมันและทำให้ดีที่สุด
อนาคต - สิ่งที่เลือกเอง
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - อาจจะไม่ได้เข้าบ่อย แต่ก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน=w=

แก้ไขล่าสุดโดย hydae เมื่อ Sat Oct 09, 2010 2:28 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
hydae
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine Sun Jul 18, 2010 5:56 pm

โอ้ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ(อืมมม... บล็อกของฮิกะจังนี่เรียกสมาชิกใหม่มาได้เรื่อยๆเลยนะคะเนี่ย)
เจอสาวกฟุบุกิอีกคนแล้ว ฮิ้ววววว
บอร์ดนี้อาจมีหลุดๆรั่วๆเถื่อนๆ(?)จิตๆ(??)H(เฮ้ยยยยย สามอันหลังไม่ใช่แล้วม้างงงงงง กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 485671 )
ขอให้สนุกกับบอร์ดค่ะ ^^
Poinsetrine
Poinsetrine
Admin

https://inazumaeleven.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Sun Jul 18, 2010 6:10 pm

ยินดีที่รู้จักไฮจังค่า ยินดีต้อนรับสู่โลกอินะอิเละ แบบไทยๆ รั่วบ้าง เสื่อมบ้างตามอัธยาศัยค่ะ อ๊ากกกกก

บอร์ดนี้อาจมีหลุดๆรั่วๆเถื่อนๆ(?)จิตๆ(??)H(เฮ้ยยยยย สามอันหลังไม่ใช่แล้วม้างงงงงง )<<ชักจะไม่แน่ล่ะค่ะฟาเรนจัง 55+

สาวกฟุบุกิสินะคะ มาร่วมกันสครีมความโมเอ้ของฟุบุกิกันเถอะค่ะ มุโฮ้ววววว Very Happy
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Sun Jul 18, 2010 8:10 pm

ยินดีต้อนรับคุณไฮค่ะ *3*
สาวกฟุบุกิอีกคนสินะคะเนี่ย //สครีม
แล้วมาสนุกกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 226485
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sun Jul 18, 2010 8:27 pm

ชื่อ - ซากุค่า >0<
อายุ - 14
วันจุติ - 2/05/39
การศึกษา - ม.3
สถานที่สิง - ร่อน...
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - แอ็กทีน ทวิสเตอร์(พึ่งสมัครไม่มีคนเล่นด้วยเลย TT^TT) เด็กดี
สายของตนเอง - เอ...คืออะไรหรอ?
สายที่เกลียด - ...
ของชอบ - การ์ตูน ดนตรี นิยาย เพลง(การ์ตูน) เรียน ญี่ปุ่น.... ฯลฯ
ของเกลียด - ...?
งานอดิเรก - ฟังเพลง(การ์ตูน) อ่านหนังสือ(นิยาย&เกม&การ์ตูน) ท่องเว็บไปเรื่อย~
รู้จักเวปนี้ได้ไง - มาจากบล๊อกท่าน...มก(ลืม...)
การ์ตูนที่ชอบ - อะไรก็ได้...ยิ่งโชตะแล้วยิ่ง... =..=
ตัวละครที่ชอบ - เพียบ(ตอนนี้ก็คาเซะมารู้~ >////<)
อดีต - เด็กบ้า
ปัจจุบัน - คนบ้า
อนาคต - ผู้ใหญบ้า
มีอะไรอยากบอก - ยินดีที่ได้รู้จักค่า ข้าพเจ้าไม่มีคนคุยเรื่องนี้เยย TT^TT เพื่อนไม่ค่อยได้ดูกัน แง้ๆ

>////< (?)
sakujung
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine Sun Jul 18, 2010 8:31 pm

สวัสดีค่า ซากุระจัง
มาเล่นทวิตกันเถอะ!!!ตอนนี้ตนในบอร์ดติดบอทกันมาก(รู้สึกช่วงนี้เริ่มเบาลง)
...สายของซากุระจังนี่... โชตะงั้นหรือคะเนี่ย อืมๆ
ยินดีต้อนรับค่ะ!!!!ขอให้สนุกนะคะ ^^
Poinsetrine
Poinsetrine
Admin

https://inazumaeleven.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sun Jul 18, 2010 9:05 pm

Flamebreath พิมพ์ว่า:สวัสดีค่า ซากุระจัง
มาเล่นทวิตกันเถอะ!!!ตอนนี้ตนในบอร์ดติดบอทกันมาก(รู้สึกช่วงนี้เริ่มเบาลง)
...สายของซากุระจังนี่... โชตะงั้นหรือคะเนี่ย อืมๆ
ยินดีต้อนรับค่ะ!!!!ขอให้สนุกนะคะ ^^

เอ่อ... ซากุ เฉยๆค่ะ = ="
แหะๆ...
เล่นด้วยค่าทวิตเนี่ย...
ว่าแต่มันเล่นไงหว่า?... =[]=lll (บอทคือ??)(ยังไม่จบอีก = =** )
(สิ้นหวังแล้วววว!!)
แปะทวิต
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Mon Jul 19, 2010 8:03 am

ยินดีที่รู้จักและยินดีต้อนรับซากุจังสู่บอร์ดอินะอิเละไทยค่า ที่นี่สมาชิกน่ารักทุกคนค่ะ มาร่วมกันรั่วด้วยกันนะคะ

ส่วน "บอท" ย่อมาจาก "โรบอท" ที่แปลว่าหุ่นยนต์น่ะค่ะ เสมือนเป็นตัวแทนของตัวคาแรกเตอร์จากการการ์ตูน หนัง นักร้อง บลาๆๆๆ แล้วแต่จะสร้างขึ้นมาน่ะค่ะ การตอบโต้ของบอทก็จะใช้โปรแกรมคอมพิวเตอร์บ้าง ใช้คนจริงมานั่งทวิตตอบบ้างล่ะค่ะ

ยังไงก็ขอให้สนุกกับการเล่นนะคะ เนี้ยว cat
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  FunG Mon Jul 19, 2010 9:57 am

ยินดีต้อนรับจ้า

^ ^

รอและรอว่าเมื่อไหร่จะมีคนที่เป็น FC โกเอนจิ

แงๆ น้อยใจ
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung Mon Jul 19, 2010 6:19 pm

hikawasa พิมพ์ว่า:ยินดีที่รู้จักและยินดีต้อนรับซากุจังสู่บอร์ดอินะอิเละไทยค่า ที่นี่สมาชิกน่ารักทุกคนค่ะ มาร่วมกันรั่วด้วยกันนะคะ

ส่วน "บอท" ย่อมาจาก "โรบอท" ที่แปลว่าหุ่นยนต์น่ะค่ะ เสมือนเป็นตัวแทนของตัวคาแรกเตอร์จากการการ์ตูน หนัง นักร้อง บลาๆๆๆ แล้วแต่จะสร้างขึ้นมาน่ะค่ะ การตอบโต้ของบอทก็จะใช้โปรแกรมคอมพิวเตอร์บ้าง ใช้คนจริงมานั่งทวิตตอบบ้างล่ะค่ะ

ยังไงก็ขอให้สนุกกับการเล่นนะคะ เนี้ยว cat

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ท่านฮิกะ >0<
อ่อ ค่า เข้าใจแล้วค่ะ >0< ขอบคุณที่ชี้แจงค่ะ (โปรแกรมไรหว่า?)(จะรู้ไปทำไม = = )
ค่า่...รั่วอยู่แล้วค่ะ 55+ แต่ก็จะร่วมด้วย = =++

fung0001 พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับจ้า

^ ^

รอและรอว่าเมื่อไหร่จะมีคนที่เป็น FC โกเอนจิ

แงๆ น้อยใจ

ยินดีที่ได้รู้จักค่า ท่าน 'เมงุมิ' (เขียนถูกรึปล่าวหว่า?? 55+)
ฮะฮะ...โกเอ็นจิข้าพเจ้าก็ชอบนะ =w=
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Mon Jul 19, 2010 8:29 pm

ยินดีต้อนรับคุณซากุค่ะ *3*
มาสนุกกับบอร์ด(+รั่ว)ไปด้วยกันนะคะ albino
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  leafticket Tue Jul 20, 2010 3:28 am

ยินดีต้อนรับซากุจังจ้าาา
ขอให้สนุกกับบอร์ดนะ
มาสครีม(และรั่ว)ด้วยกันเน้อ *3*

ในทางกลับกัน FC คาเซะแอบเยอะนะว่ามั้ยย
leafticket
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  sakujung Tue Jul 20, 2010 2:30 pm

leafticket พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับซากุจังจ้าาา
ขอให้สนุกกับบอร์ดนะ
มาสครีม(และรั่ว)ด้วยกันเน้อ *3*

ในทางกลับกัน FC คาเซะแอบเยอะนะว่ามั้ยย

ค่า...ยินดีที่ได้ได้รู้จัก ท่านมก นะค่ะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 E8
สคีมมันคืออะไรหรอค่ะ?...
ถามเพราะว่าไม่รู้ว่าข้าพเจ้าเข้าใจถูกรึปล่าว? (หัวเราะ)

ข้าพเจ้าก็ FC เทรุมิด้วยนะเออ =w= กรี้ดดดมากกก...
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Tue Jul 20, 2010 4:36 pm

ยินดีที่ได้รู้จักด้วยคนครับ

ช่วงนี้งานรัดตัวมาก ทั้งสอบ ทั้งเรียน ทั้งทำบทสรุป Rolling Eyes

เรื่อง บอท ที่ฟาเรน บอกว่าเบาลงก็ไม่น่าเเปลก เพราะช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลย เพราะ คุยญี่ปุ่นไม่รู้เรื่อง+งง
เเต่เบื่อๆก็เปิดบอทคุยกับ ทาจิ เป็นบ้างครั้ง ผมรู้สึกไปเองไหมนะ ว่าเปิดทวิตเตอร์เเล้วเน็ตอืดลง ???

ป.ล.พรุ่งนี้อินาสึมะ ตอน 92 มาเเล้ว Very Happy
รอดูฟิดิโอ้เตะโอตินซอร์ดโชว์ (หวังว่านะ)
endo-kun
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  FunG Tue Jul 20, 2010 5:00 pm

ไม่ใช่แอบเยอะง่ะ เยอะโคตรรรรรร

หันไปทางไหนก็เจอแต่ FC คาเซมารุ

T^T กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284

แถมยังจิ้นคาเซเอน เอนคาเซกันอีก

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284

หาคนเป็น FC โกยังไม่เจอเลย
อย่าไปหวังคู่เอนโก กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 988583

รอและรอ รอและรอ...
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung Tue Jul 20, 2010 7:18 pm

fung0001 พิมพ์ว่า:ไม่ใช่แอบเยอะง่ะ เยอะโคตรรรรรร

หันไปทางไหนก็เจอแต่ FC คาเซมารุ

T^T กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284

แถมยังจิ้นคาเซเอน เอนคาเซกันอีก

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 204284

หาคนเป็น FC โกยังไม่เจอเลย
อย่าไปหวังคู่เอนโก กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 988583

รอและรอ รอและรอ...

55+
เอนคาเซะ บันไซ!!!!!!!
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  taiyaki Wed Jul 21, 2010 7:35 pm

สมัครไว้นานแล้วล่ะค่ะ แต่เพิ่งมาโพส แหะๆๆ = =\\

ชื่อ - ไทยากิ (ชื่อเล่นจริงๆ ชื่อแพรค่ะ เรียกอะไรก็ได้ค่ะ ^ ^)
อายุ - 15
วันจุติ - 18/05/1995
การศึกษา - ปีนี้ก็ ม.4 แล้วค่ะ
สถานที่สิง - ไม่มีหลักแหล่งแน่ชัด
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - ส่วนมากก็เว็บแฟนอาร์ตของคนยุ่น และ พวกเอ็กซ์ทีนเป็นผีบล็อกชาวบ้านค่ะ ( เลวววว )
สายของตนเอง - รับได้เกือบหมดค่ะ
สายที่เกลียด - ไม่มีเป็นพิเศษ
ของชอบ - มังงะ อนิเม เกม
ของเกลียด - วิชาชีวะ = = (ชัดมาก)
งานอดิเรก - วาดรูป... ล่ะมั้ง
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ตามทางสว่างที่วานาโกะซังชี้ให้ (กร๊ากกก)
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - มากมายจนพูดไม่หมด
เว็ปที่ชอบเข้าชม - มันต่างจากข้อ 6 ยังไงนี่ = =
การ์ตูนที่ชอบ - อินาอิเระ กินทามะ ดีเกรย์แมน ฯลฯ
ตัวละครที่ชอบ - เอ็นโด โกเอนจิ คิโด ฟิดิโอ้ ดีแลน มาร์ค บาน ฟุบุกิ หลักๆก็ประมาณนี้ค่ะ (เยอะจริงงง)
อดีต - เป็นคนขี้เกียจ
ปัจจุบัน - เหมือนข้อข้างบน
อนาคต - ก็ยังเหมือนข้อข้างบน
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากตัวด้วยนะคะ ^^
taiyaki
taiyaki

ตั้งหัวข้อ  sakujung Wed Jul 21, 2010 7:38 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่าาาาาา กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 E8

ไม่ชอบคาเซะหรอค่ะ??
หึหึหึ...
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Wed Jul 21, 2010 7:52 pm

ไทยากิซางงงงงงงงงง โฮกกกกกก*กระโดดกอด*
ยินดีต้อนรับค่า ช่วงนี้การบ้านคงจะเยอะสินะคะ ยังไงก็จะติดตามแฟนอาร์ตของไทยากิซังต่อไปค่ะ Very Happy Very Happy
ขอให้สนุกกับบอร์ดนะคะ ทุกคนเป็นมิตรมากค่ะ ออกแนวฮาๆ ด้วยล่ะ แล้วก็จะรั่วบ้างเสื่อมบ้างตามประสาค่ะ 55+
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  ployvychan Wed Jul 21, 2010 8:13 pm

ยินดีต้อนรับพี่ไทยากิ (แพร) ค่ะ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 2 226485
มาสนุกและรั่วไปพร้อมๆกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
ขอรับประกันว่า ทุกท่าน "รั่ว" ทะลุ C+ !!!

//เผ่นหม้อไหถังกะละมังแตก
ployvychan
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  taiyaki Wed Jul 21, 2010 8:37 pm

ตอบซากุซังค่ะ

- คาเซะ ถามว่าชอบมั้ยก็เฉยๆนะคะ เห็นหลายๆคนก็ชอบคาเซะกัน
แต่ไม่ค่อยสเป็คเราเท่าไหร่ค่ะ (ฮา)
ถ้าจะเอาแบบชอบคงชอบแบบตอนดาร์คๆล่ะมั้งคะ เป็น Sมารุไป กร๊ากกก
// โดนซากุซังตบบบ

ตอบพลอยซัง

- กร๊าซซซ รั่วกันก็ดีสิคะ ชอบบบ สนุกสนาน

ตอบวานาโกะซังค่ะ

- วันนี้เพิ่งสอบเสร็จน่ะค่ะ พรุ่งนี้ก็หยุดด้วยเลยถือโอกาสมานั่งเล่นคอมซะ
การบ้านช่วงนี้ก็ลดลงเยอะแล้วล่ะค่ะ แต่ก็ยังมีเวลานอนไม่ค่อยเต็มอิ่มอยู่ดีค่ะ
เอิ๊กก แต่ก็จะพยายามมาตอบบอร์ดบ่อยๆนะคะ ^^
(จริงๆแล้ว อู้มากกว่า 555)
taiyaki
taiyaki

ตั้งหัวข้อ  9RE Wed Jul 21, 2010 11:58 pm

//มาตามหาที่สครีม โฮว่ก

เพิ่งมาติดอินะอิเระ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
ตามครั้งแรกจากอนิเมแล้วต่อด้วยมังงะ เสียดายที่ดีเอสมันไม่อยู่แล้วกำลังเก็บตัง

ชื่อ - เรียกคุเระก็แล้วกันค่ะ
อายุ - กำลังจะ 17
วันจุติ - 12/09/1993
การศึกษา - ม.6 แล้ว orz
สถาน ที่สิง - เอ็กทีน ดีเอ พิกซีฟ ทวิตเตอร์ หลัก ๆ ก็มีแค่นี้ค่ะ 555+
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เอ็กทีน ดีเอ พิกซีฟ ทวิตเตอร์ นิโกะ ยูทูป แอลเจ แล้วก็เซอร์เคิลไซท์ญี่ปุ่นค่ะ
สายของตนเอง - อันนี้ก็เยอะ ไม่ว่าจะเป็น 2D หรือ 3D (เอ๊ะ) เว้นสายเคน่ะค่ะ 555+
สายที่เกลียด - อ่าไม่รู้สิ ... เคนี่ไม่ชอบแต่ไม่ได้เกลียดนะ ฮา
ของชอบ - เยอะแยะ ให้คิดตอนนี้คิดไม่ออกเลยทีเดียว = w =
ของเกลียด - การบ้าน !!
งานอดิเรก - อ่านมังงะ ท่องเว็บ วาดรูปเล่น ดูอนิเม
รู้จักเวปนี้ได้ไง - โดนน้องล่อลวงมา ... ← แต่มันไม่ได้สมัคร = ="
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - มากมายจนพูดไม่หมด
การ์ตูน ที่ชอบ - หลัก ๆ พีคสุดตอนนี้ก็ อินะอิเระ รองลงไปก็ เฮตาเลีย ดีเกรย์ เคโรโระ บาเกะ คิมินิโทโดเกะ ฯลฯ
ตัวละครที่ชอบ - อันตัวข้าพเจ้าเป็นสาวกกัปตันค่ะ !!!! แล้วก็คิโด กับ นี้นี่สึนามิ >/////< แต่ เป็นแบบ ブレイク組 ก็ชอบ 555+ หลายใจจัง (เอาเข้าจริงไป ๆ มา ๆ โมเอะยกทีม ลำบากใจ แย่จัง ;w; orz)
อดีต - เป็นเด็ก
ปัจจุบัน - เป็นสาววาย(?)
อนาคต - ยังมองไม่เห็น ... (ห๊ะ) //ตอบแบบนี้จะโดนคุณแอดมินถีบไหมนะ 555+
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ !!! ><
9RE
9RE

ที่อยู่ : กัปตันในอ้อมแขนเรา ที่อยู่ในอ้อมแขนนี้นี่อีกที ♥ 55+

http://www.pixiv.net/member.php?id=1392781

หน้า 2 จาก 26 Previous  1, 2, 3 ... 14 ... 26  Next

ขึ้นไปข้างบน