นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 13 จาก 26 Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 13 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  sakujung Tue Sep 21, 2010 11:55 am

อูอา

ยินดีต้อนรับน้องๆที่ไม่ใช่เด็กผู้ชายนะค่ะ
(แอร๊ย รู้สึกแกยังไงไม่รู้ ทั้งๆทีเมื่อก่อนโน้นเรายังอายุน้อยที่สุดในบอร์ดอื่นๆ)
เป็นยูริซะล่วย =[]= ข้าพเจ้าไม่เป็นในการ์ตูนแต่เป็นจริงๆ//ห๊า?

ข้าพเจ้าชื่อ ซากุ น้า
>0<Y เรียกได้เสมอ(?)
sakujung
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 13 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Tue Sep 21, 2010 12:04 pm

ยินดีต้อนรับครับผม

สมาชิกผุดขึ้นมาเรื่อยๆเลย น่าประทับใจจังที่มีคนชอบเยอะขนาดนี้ (กรื๊ดดดด ทีวีเเม็กกาซีนเล่มใหม่นักเตะตกอันดับอีกเเล้ว (ธรรมดายังไม่ติด 1 ใน 10 เลย ) ไปอยู่ 14 เเน่ะ ฮิอๆๆๆ)

ว่าเเต่ผู้หญิงเยอะเนอะ หาเด็กชายโชตะเเทบไม่เจอ.... (/โดนขยี้ทิ้งใน 10 วิ)
endo-kun
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  grily1619 Wed Sep 22, 2010 3:39 pm

ยินดีตอนรับ เนสซิ่ง นะค่ะ ~

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 13 732337 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 13 732337
grily1619
grily1619

ตั้งหัวข้อ  Samurai_Spirit Wed Sep 22, 2010 5:49 pm

ไม่ได้ เข้ามานาน ยังไงก็ยินดีต้อนรับทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  akamichan Wed Sep 22, 2010 6:00 pm

ยินดีต้อนรับทั้งสองคน และยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
>w<~ เห็นแบบนี้แล้วแสดงว่า สมาชิกอาจจะมีมาเรื่อยๆสินะคะ
akamichan
akamichan

http://akami-chan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine Wed Sep 22, 2010 6:09 pm

สมาชิกเพิ่มวันเพิ่มคืนเลยนะคะเนี่ย อิอิ
เอาเป็นว่า...
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ!!!!!!ขอให้สนุกกับบอร์ดนี้นะคะ ^^
Poinsetrine
Poinsetrine
Admin

https://inazumaeleven.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อ  sakujung Wed Sep 22, 2010 6:11 pm

Flamebreath พิมพ์ว่า:สมาชิกเพิ่มวันเพิ่มคืนเลยนะคะเนี่ย อิอิ
เอาเป็นว่า...
ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ!!!!!!ขอให้สนุกกับบอร์ดนี้นะคะ ^^
Admin ปลื้มใจล่ะซิค่ะ =w= 55+
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  Hazuhachan Sat Sep 25, 2010 8:01 pm

สวัสดีค่า เด็กใหม่เพิ่งคลั่งอินาซึมะ ฝากตัวด้วยค่า

ชื่อ - ฮาซึฮะ
อายุ - 17
วันจุติ - 11/11/35
การศึกษา - ม.6
สถานที่สิง - ทวิตเตอร์กับ exteen ค่ะ 555+
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - ทวิต exteen แล้วก็หาโหลดเด็กๆ ไปเรื่อยค่า
สายของตนเอง - โชตะบอมบาเย่ค่า
สายที่เกลียด - โอว... ญญ ละกันค่ะ
ของชอบ - เด็ก!!! /โดนถีบ
ของเกลียด - ตับ
งานอดิเรก - วาดรูปค่า กำลังพยายามฝึก CG อยู่ค่ะ ^^
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เวิร์จเจอตั้งแต่ยังไม่ได้ชอบเรื่องนี้มากมาย จนตอนนี้ติดสุดๆเลยสมัครค่า
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - RAPAN ซังค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - วนไปดูด้านบนเลยค่ะ อยู่แค่นั้น 55
การ์ตูนที่ชอบ - ยูกิ / อินะซึมะ
ตัวละครที่ชอบ - ยูเซย์จาก5d's ค่ะ แต่ถ้าเรื่องอินะซึมะ ชอบซาคุมะคุงที่สุดค่ะ
อดีต - บทเรียนสำหรับปัจจุบัน
ปัจจุบัน - เลือกทางเดินที่ดีที่สุด
อนาคต - จะไม่เสียใจภายหลังแน่นอน
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากตัวด้วยนะคะ!!
Hazuhachan
Hazuhachan

http://hazuha.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  Rikusama Sat Sep 25, 2010 8:08 pm

ยินดีต้อนรับน้องฮาซึฮะจ้ะ

รี่โย่ว~!
Rikusama
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sat Sep 25, 2010 8:09 pm

ยินดีต้อนรับจ้า =w=
ท่านฮาซึฮะ~
ข้าพเจ้า ซากุ นะค่ะ m_ _ m

คาเซะล่ะๆๆๆๆๆๆๆๆ
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  FunG Sat Sep 25, 2010 8:56 pm

ยินดีต้อนรับพี่ฮาซึฮะนะคะ ^ ^~

มาสครีมกันเถอะ Very Happy

(ว่าแต่ เป็น FC ซาคุมะหรือคะนี่ เราก็ชอบซาคุมะนะคะ แต่ชอบรองมาจากตัวอื่นๆอ่ะ แฮะๆ)
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  flook_super~playmaker<21> Sat Sep 25, 2010 10:22 pm

ชื่อ - ซานาดะ คุง
อายุ - 13 <จะ14แร้วอีกไม่กี่วัน>
วันจุติ - 28/09/39
การศึกษา - ม.3
สถานที่สิง - ไอ้ของพรรค์นี้น่ะ ไม่มีหรอก !!<จิงๆแร้วเร่ร่อน>
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - dek-d dek-d แระก้อ dek-d
สายของตนเอง - ไอ้ของพรรค์นี้มันคือ อาร้ายยย ~
สายที่เกลียด - เหมือนข้างบน
ของชอบ - เยลลี่ มาชเมโล่
ของเกลียด - มะระ
งานอดิเรก - นั่งดูหนัง ฟังเพลง ไปเรื่อยเปื่อย
รู้จักเวปนี้ได้ไง - 55+ มั่วๆมา
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - masashi kishimoto
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ถามทำมัยบ่อยๆ
การ์ตูนที่ชอบ - naruto / bleach / keroro / bakuman / konan / code geass / inazuma ฯลฯ
ตัวละครที่ชอบ - อิทาจิ, เดอิดาระ จาก naruto งิน จาก bleach โดโรโระ, กิโรโระ จาก keroro และ คิโด, อะโฟรไดทิ, ฟุบุคิ จาก inazuma คร้าบบบ~
อดีต - ไม่อยากจดจำ
ปัจจุบัน - ทำหั้ยดีที่สุด
อนาคต - ยังไม่อยากพูดถึง
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากตัวด้วยน๊ คร้าบบบบ~~~

flook_super~playmaker<21>

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Sat Sep 25, 2010 10:47 pm

ยินดีต้อนรับนะคะ Fcคิจังมีเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้ว ดีจังเลยยยย
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  FunG Sun Sep 26, 2010 8:59 am

ยินดีต้อนนรับซานาดะคุงนะคะ ^ ^

มีเพื่อนม.2 เพิ่มอีกแล้ว เย้~
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung Sun Sep 26, 2010 9:22 am

แอร๊ยยย
ยินดีต้อนรับค่า
สายก็พวกสายที่เราเป็นไงค่ะ เช่น โลลิค่อน-ชอบเด็กหญิง,โชตะค่อน-ชอบเด็กชาย ฯลฯ หาได้ตามกูเกิล(ฮา)

แอร๊ยยย เมื่อเช้าดูพีวิวเกมนารุโตะ เลยนั่งคลั่ง *..*
กรี้ดดดดดดดดดดดดดด
นารุโตะเท่มากกกกกกกกก
คิดถึงฮินะจังเยย
ซาซึเกะ แกก็...... ฮึ่ย! ว่าไม่ได้มันหล่อ =..=
อ๊ากกกกกกกกกกกก อยากเล่น!!
บลีชก็อยากจะบอกว่า อิจิโกะมันเมะเฟร้ย!!!
//ถูกโยนออกจากบอร์ด ข้อหาสครีมไม่ถูกเรื่อง!!
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  Rikusama Sun Sep 26, 2010 4:06 pm

ยินดีต้อนรับน้องซานาดะจ้าา

โอ้วเป็นเอฟซีเทรุมิด้วย เยี่ยมมาก! ><~!
Rikusama
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro Sun Sep 26, 2010 4:21 pm

Yoroshiku!!!! ^^

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ทุกท่านนะเออ~~~

ตั้งหัวข้อ  segu Tue Sep 28, 2010 5:14 pm

สวัสดีครับ พึ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ

ชื่อ - เซงุ ครับ
อายุ - 13
วันจุติ - 29/06/40
การศึกษา - ม.2
สถานที่สิง - dek-d ครับ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - dek-d ครับ
สายของตนเอง - วาย ครับ
สายที่เกลียด - ไม่มีครับ
ของชอบ - การ์ตูน หนังสือ
ของเกลียด - ที่ที่เสียงดัง(หรือเสียงไม่พึงประสงค์)
งานอดิเรก - ดูการ์ตูน อ่านหนังสือ เก็บภาพ วาดรูป ครับ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หลงเข้ามาครับ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - katsura hoshino ครับ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - youtube
การ์ตูนที่ชอบ - inazuma eleven , d.gray-man
ตัวละครที่ชอบ - คิยามะ ฮิโรโตะ , ฟุบูคิ ชิโร่ หรือ อาสึยะ
อดีต - ไม่อยากคิด
ปัจจุบัน - เรียน และ ดูการ์ตูน
อนาคต - เป็นนักเขียนการ์ตูน ครับ อาจจะไม่เป็นก็ได้
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฝากเนื้่อฝากตัวด้วยนะครับ

เมื่อตะกี้พิมพ์ผิดครับผม ขออภัยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย segu เมื่อ Wed Sep 29, 2010 5:24 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
segu
segu

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro Tue Sep 28, 2010 5:43 pm

ยินดีที่ได้รู้จักจ้าเซงุคุง^^

ตั้งหัวข้อ  pinky-chang Tue Sep 28, 2010 5:54 pm

ฝากตัวด้วยนะคะ^^

ชื่อ - พิงค์ค่ะ
อายุ - 13
วันจุติ - 13/7/40
การศึกษา - ม.1
สถานที่สิง - dek-d exteen แล้วก็พวกบอร์ดที่สมัครไว้อ่ะค่ะ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - exteen
สายของตนเอง - วาย กับ นอมอล ค่ะ
สายที่เกลียด - K
ของชอบ - การ์ตูน หนังสือนิยาย การวาดรูป เกมส์
ของเกลียด - กบ...คางคก อึ่งอ่าง เขียด พวกนี้แหละเกลียดที่สุด
งานอดิเรก - ดูการ์ตูน อ่านการ์ตูน แต่งนิยาย วาดรูปค่ะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ก็เสิร์ชคำว่า inazuma ใน Google แล้วมาเจออ่ะค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เอ่อ หลายคนอ่ะค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - exteen
การ์ตูนที่ชอบ - ถ้าเป็นช่วงนี้ก็...inazuma eleven Bakugun ฯลฯ
ตัวละครที่ชอบ - คิยามะ ฮิโรโตะ,ฟุบูคิ ชิโร่/อาสึยะ,โกเอนจิ ชูยะ,เอ็นโด มาโมรุ แล้วก็อีกมากมายค่ะ
อดีต - คงจะเป็นเรื่องผลการเรียนที่ไม่ค่อยดีล่ะมั้ง ฮะๆ
ปัจจุบัน - เรียน แต่งนิยาย ดู/อ่านการ์ตูน
อนาคต - นักเขียนค่ะ แต่มันก็อาจจะไม่เป็นอย่างที่คิดก็ได้^^
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - งั้น...ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะทุกๆ คน^^

pinky-chang

ตั้งหัวข้อ  sakujung Tue Sep 28, 2010 5:58 pm

แอร๊ยยยย
เซงุคุง =w=
ยินดีต้อนรับ =w= และก็ยินดีที่ได้รู้จัก
HBD นะค่ะ (วันเกิดวันนี้ใช่มั้ยน่อ)
เล่นเด็กดีด้วย แอดมาด้วยนะค่ะ (ฮา)
สายวายเนี่ย? Yaoi ใช่มั้ย =[]= (ถามเพื่อ?)
ดีเกรย์แมนไม่ได้ดูนานแล้วน้าเนี่ย =w= //เพ้อ

_________
กำลังจะส่งข้อความ เด็กใหม่ก็เข้ามาอีกคน (ฮา)
ยินดีต้อนรับ พิงค์ ด้วยน้าาา =w=
จงแอดข้าพเจ้ามาๆๆๆ//โดนโบก

ว่าแต่ FC คาเซะหายไปไหนหมดดดด??
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan Tue Sep 28, 2010 6:00 pm

มีคนเพิ่มขึ้นเยอะแฮะ

เอาเป็นว่ายินดีต้อนรับทุกคนก็แล้วกันน้า!!!!!!!!!!

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  FunG Wed Sep 29, 2010 3:54 pm

ยินดีต้อนรับเซงุกับพิงค์นะคะ ^ ^

(ว่าแต่ ทั้งสองคนชอบฮิโรโตะเหมือนกันเลยแฮะ )

คนชอบไอ้ซีดมากขึ้นซะงั้น [/me โดนเตะออกจากกระทู้]
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung Wed Sep 29, 2010 4:33 pm

FunG พิมพ์ว่า:(ว่าแต่ ทั้งสองคนชอบฮิโรโตะเหมือนกันเลยแฮะ )
คนชอบไอ้ซีดมากขึ้นซะงั้น [/me โดนเตะออกจากกระทู้]

ช่วงนี้ก็...
กำลัง
จะหลงๆ

ฮิโรโตะ

อยู่เหมือนกัน =w=

ห๊าาาาาาาาาาาา?
=[]=!!!
sakujung
sakujung

ตั้งหัวข้อ  Rosaria Wed Sep 29, 2010 6:23 pm

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่มารายงานตัวค่ะ

ชื่อ - Rosaria อ่านว่า โรซาเรีย เรียกสั้นๆว่า โร ค่ะ
อายุ - 2x
วันจุติ - 22/05
การศึกษา - ป.ตรี ปี3
สถานที่สิง - หลักๆตอนนี้คือ exteen FB pixiv
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - exteen FB pixiv
สายของตนเอง - Yaoi
สายที่เกลียด - Abe (ไม่เชิงเกลียดแต่มันเกร่อจนเอียนมากกว่าค่ะ =w='')
ของชอบ - ของจุกจิกน่ารักๆ นุ่มๆ ฟูๆ (ซึ่งขัดกับอิมเมจตัวคนชอบอย่างแรง ฮา)
ของเกลียด - อาหารและของที่มีกลิ่นฉุน+เหม็นเขียวทุกชนิด
งานอดิเรก - วาดรูป เล่นเกมวาย นั่งโฮกหนุ่ม2D คอสบ้าง แฟนดับเป็นบางโอกาส
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เจอจากอากู๋ค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - หลายคนหลายแนวเลยค่ะ แต่ที่ชาบูที่สุดตอนนี้คือ อ.มิวะ ผู้วาด DOGS กับ อ.คุราฮานะ ผู้วาด CG เกมวายของค่ายไนโตรค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - exteen pixiv niconico cure
การ์ตูนที่ชอบ - หลายเรื่องค่ะ แต่สำหรับช่วงนี้ก็ inazuma11 / nurarihyon no mago
ตัวละครที่ชอบ - ถ้าเฉพาะในอินะอิเระชอบหลายคนมากจนเลือกไม่ได้จริงๆค่ะ แต่ถ้าเอาที่สุดก็ต้อง ฟุบุกิคุง ><
อดีต - เรียนแย่ เกรียน อ้วน T T
ปัจจุบัน - เรียนดีขึ้น เกรียนน้อยลงนิดนึง ผอมลงแล้วแต่ก็ยังอ้วน orz
อนาคต - จะผอมกว่านี้ให้ได้!!!
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะทุกคน

แก้ไขล่าสุดโดย Rosaria เมื่อ Wed Sep 29, 2010 10:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rosaria
Rosaria

หน้า 13 จาก 26 Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next

ขึ้นไปข้างบน