นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 19 จาก 26 Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 22 ... 26  Next

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro Fri Nov 12, 2010 4:18 pm

ยินดีต้อนรับจ้า~^^

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  azarashi Sat Nov 13, 2010 7:00 pm

MicKs19 พิมพ์ว่า:ชื่อ- นามปากกา MicKs19 คับ Very Happy
อายุ - 17 (แก่เนอะ =_=)
การศึกษา - ม.5 (ยิ่งประจานตนเข้าไปใหญ่ )
สถานที่สิง - ลอยไปตามเพื่อน
เว็บที่เข้าบ่อย - face and youtube
ของชอบ - หลายอย่าง
ของเกลียด - แล้วแต่อารมณ์
งานอดิเรก - อ่านหนังสือไปเรื่อย เล่นเน็ต
รู้จักเว็บนี้ได้ไง - ติดอินะจัด ไปเรื่อยจนเจอ +_+
การ์ตูนที่ชอบ - อินะซึมะ นี่แหละครับ ดูอยู่เรื่องเดวตอนนี้
ตัวละครที่ชอบ - อิจิโนเสะ เอนโด ฟิบุกิ โกเอนจิ คิโด
อดีต - ตัวเอง
ัปัจจุบัน - ก็ยังเป็นเหมือนเดิม
อนาคต - ก่อนอื่น IR ธรรมศาสตร์ก่อนเลย Shocked

ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบบบ ขอฝากตัวด้วยอีกคนนะครับ

ไม่เห็นจะแก่ตรงไหนเลยค่ะ เราแก่กว่าอีก กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 275553

ยินดีต้อนรับนะคะทั้งเบลซซัง แล้วก็มิคซังเลยค่า><"

ยินดีที่ได้รู้จักน้อ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 226485
azarashi
azarashi

ตั้งหัวข้อ  MicKs19 Sat Nov 13, 2010 8:52 pm

azarashi พิมพ์ว่า:
MicKs19 พิมพ์ว่า:ชื่อ- นามปากกา MicKs19 คับ Very Happy
อายุ - 17 (แก่เนอะ =_=)
การศึกษา - ม.5 (ยิ่งประจานตนเข้าไปใหญ่ )
สถานที่สิง - ลอยไปตามเพื่อน
เว็บที่เข้าบ่อย - face and youtube
ของชอบ - หลายอย่าง
ของเกลียด - แล้วแต่อารมณ์
งานอดิเรก - อ่านหนังสือไปเรื่อย เล่นเน็ต
รู้จักเว็บนี้ได้ไง - ติดอินะจัด ไปเรื่อยจนเจอ +_+
การ์ตูนที่ชอบ - อินะซึมะ นี่แหละครับ ดูอยู่เรื่องเดวตอนนี้
ตัวละครที่ชอบ - อิจิโนเสะ เอนโด ฟิบุกิ โกเอนจิ คิโด
อดีต - ตัวเอง
ัปัจจุบัน - ก็ยังเป็นเหมือนเดิม
อนาคต - ก่อนอื่น IR ธรรมศาสตร์ก่อนเลย Shocked

ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบบบ ขอฝากตัวด้วยอีกคนนะครับ

ไม่เห็นจะแก่ตรงไหนเลยค่ะ เราแก่กว่าอีก กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 275553

ยินดีต้อนรับนะคะทั้งเบลซซัง แล้วก็มิคซังเลยค่า><"

ยินดีที่ได้รู้จักน้อ กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 226485

เช่นกันค้าบบบ
MicKs19
MicKs19

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Sun Nov 14, 2010 2:33 pm

ไม่ได้เข้าบอร์ดมาตั้งนานนับเดือน ขอโทษนะครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆคนครับ Very Happy
จะพยายามโผล่มาให้บ่อยขึ้น
endo-kun
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  fujiwara Sun Nov 14, 2010 4:22 pm

หนูชื่อไอซ์ อยู่ม.2อายุ 13 ปีค่ะ สมัครมาตั้งแต่เมื่อวานแล้วแต่เพิ่งได้เล่นวันนี้เอง

ดูอินาสึมะแบบจริงจังตอนภาค2เองค่ะ ภาคหนึ่งดูไม่ครบตอนด้วยช้ำค่ะ ต้องขอโทษจริงๆนะค่ะ แต่ตอนนี้ดูภาค3แล้วค่ะ

ตัวละครที่ชอบก็ อโฟรดี้ ซากุมะ คาเซะมารุ ฮารุนะ คิโด ฟุบุคิ(ทั้งคนพี่คนน้องเลยค่ะ) มิโดริคาวะ เบิรน์ กาเซล ชาโดว์ และก็ฮิโรโตะ ค่ะ (เพื่อนบอกว่าตัวละครที่หนูชอบน่ะ เป็น [b]ตัวประกอบอดทน[/b] อย่ามาย้ำได้ไหมTT^TT)

คู่ที่ชอบก็ วายก็ เกนดะซากุมะ เบินร์กาเซล ฮิโรโตะริวจิ นอมอลก็ สึนามิโทโกะ ฮิโระโตะอูวีด้า กับเอนโดฟุยุกะ หรือกับตันนัตสึมิค่ะ
คุ่อื่นก็ได้นะค่ะ แต่อย่าเอาโซเมโอกะฟุบุคิเลยค่ะ เหตุผลทุกคนน่าจะรู้นะค่ะ แต่เพื่อนหนูเชียร์คู่นี้อ่ะ

พะ พี่แอดมิดค่ะ เรื่องกระทู้ที่หนูเข้าไปตั้งไว้ในห้องนั่งเล่นช่วยลบให้หน่อยนะค่ะ ขะ ขอโทษจริงๆนะค่ะ

เอ่อต้องกรอกแบบฟอรม์ด้วยใช่ไหมค่ะ

ชื่อ - ชื่อเล่น ไอซ์ ค่ะ
อายุ - 13
วันจุติ - 04/03/40
การศึกษา - ม.2
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - Dek-d /google
สายของตนเอง - normal และ yaoi(แบบnormal)
สายที่เกลียด - Yuri กับ yaoi แบบชายชาย
ของชอบ - วิชาเลข หนังสือ(การ์ตูนก็ได้ความรู้ก็ดี แต่ขอให้มีภาพนะ^^) เรื่องลึกลับ(แต่ดันกลัวผีเป็นชีวิตจิตใจ)
ของเกลียด - สัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำทั้งหลาย คนกวนประสาท จิ้งจก ตุ๊กแก วาดรูป(เพราะไร้พรสวรรค์อย่างรุนแรง)(แต่ชอบดูคนอื่นวาด)
งานอดิเรก - ฟังเพลง อ่านหนังสือ เล่นคอม กินขนม
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เจอในgoogle โดยบังเอิญ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - บ่อยสุดก็ exteen กับ dek-d และwikipedia กับ loibaka.com ค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ - โชเน็น อนเมียวจิ กันดั้ม 00 POT Inazuma

สุดท้าย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดย fujiwara เมื่อ Fri Nov 19, 2010 5:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
fujiwara
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Sun Nov 14, 2010 7:42 pm

อ๊ากกกกกกกสาวกยูโตะคุงงงงงงงงงยินดีต้อนรับ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  kukumaster Sun Nov 14, 2010 8:20 pm

เพิ่งเข้ามาใหม่ครับดูผ่านช่อง 9 กับน้อง ๆ สนุกดีเรื่องนี้

ชื่อ - มาร์ค เรียกว่า คุคุ ก็ได้
อายุ - 18
สายของตนเอง - โซตะ โลลิ ได้หมด
สายที่เกลียด - K สินะ ... "orz
ของชอบ - การ์ด เกม การ์ตูน
ของเกลียด - อะไรที่มันไม่ใช่นั้นละที่เกลียด
งานอดิเรก - เล่นและสะสมการ์ดเกม ดูเมะหน่อย ๆ เล่นเกมอีกสักนิด
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เจอผ่าน Google นี้ละ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ก็พวกเว็ปเกี่ยวกับการ์ดเกม (กำลังแอบเล็ง ๆ การ์ดอินาซูมะมาเล่นและสะสมเหมือนกันตอนนี้)
การ์ตูนที่ชอบ - ก็เยอะพอควรบอกไม่หมดหรอก
ตัวละครที่ชอบ - ถ้าในเรื่องนี้ที่ชอบเป้นพิเศษก็คงเป็น Aphrodi นี้ละครับ
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ดีนะที่ทำเว็ปนี้ขึ้นมาชอบเรื่องนี้พอสมควรเลยละจะติดตามและเป็นกำลังใจให้ต่อไปเรื่อย ๆ ครับ
kukumaster
kukumaster

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Sun Nov 14, 2010 8:31 pm

ยินดีต้อนรับฮับ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  sakujung Wed Nov 17, 2010 5:48 pm

น...นะ...น้องไอซ์ โมเอะ (ว้อททททททท?)

ยินดีต้อนรับทุกๆคนนะค่ะ
แอร๊ยยย FCคาเซะหายไปไหนหมด!!!
sakujung
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  kohenji Wed Nov 17, 2010 7:25 pm

โคเฮนจิ ชูยะ มารายงานตัวแล้วครับ
kohenji
kohenji

ตั้งหัวข้อ  凶死郎 ナット Tue Nov 23, 2010 5:20 pm

ชื่อ - จะเรียก นัท นัตโตะ รึ โตะ ก้ได้น่ะครับ แล้วแต่ท่าน
อายุ - 16
วันจุติ - 5/5/2537
การศึกษา - ม.5
สถานที่สิง - ไม่แน่นอน
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - pixiv tegaki dek-d
สายของตนเอง - ได้ทั้งวายและนอมอล
สายที่เกลียด - ดุ้น - -*
ของชอบ - 2D CG อนิเม มังงะ (ฮา)
ของเกลียด - กองการบ้าน
งานอดิเรก - อู้งาน(มันคืองานอดิเรก?) นอนอ่านการ์ตูน วาดภาพไปวันๆ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เปิดเจอโดยบังเอิญ(/เผ่น)
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.โอดะ
การ์ตูนที่ชอบ - ปัจจุบัน มีแค่ อินะอิเระกับดิจิมอน
ตัวละครที่ชอบ - ตอนนี้คงจะเป็น ฟิดิโอ้ ทาจิ แล้วก็ ฟุบุกิ (แอบเล็งคานอนกับมาซาโตะนิดๆ - -)<<เมะรุ่นปู่ไม่จบ สนรุ่นหลานเลยเรอะ-[]-*
อดีต - เกิด
ปัจจุบัน - มีชีวิต
อนาคต - ตาย(/เผ่น)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^ ^
凶死郎 ナット
凶死郎 ナット

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Tue Nov 23, 2010 6:00 pm

ยินดีต้อนรับน้องนัทโตะซังนะฮับ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  jass-blue2020 Tue Nov 23, 2010 6:50 pm

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 546895 & ยินดีต้อนรับคร่า

ตั้งหัวข้อ  suiren Sat Nov 27, 2010 2:06 pm

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ ^^

ชื่อ - เรียกว่า บัว ก็ได้จ้า
อายุ - 2X (ตรู๊ด...เซ็นเซอร์ บอร์ดนี้มีแต่น้องๆ อายง่ะ) เอาน่า..อายุมันเป็นเพียงตัวเลข
วันจุติ - 06/11
การศึกษา - ป.ตรี
สถานที่สิง - ไม่เป็นหลักแหล่ง
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - พันทิป เฟล กูเกิ้ล
สายของตนเอง - ไม่รู้เหมือนกันแฮะ ปกติก็รับได้เกือบหมดนะ
สายที่เกลียด - Guro
ของชอบ - การ์ตูน ทะเล
ของเกลียด - พวกที่ทำให้ทะเลและแหล่งน้ำสกปรก
งานอดิเรก - ท่องเที่ยว อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน
รู้จักเวปนี้ได้ไง - อากู๋พามาจ้ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - การตูน : อ.คิชิโมโตะ มาซาชิ ผู้เขียนนารุโตะ / อื่นๆ : ดร.ธรณ์ ธำรงนาวาสวัสดิ์
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เหมือนข้างบน
การ์ตูนที่ชอบ - นารุโตะ, POT, FMA ฯลฯ ล่าสุดก็ inazuma 11
ตัวละครที่ชอบ - ถ้าใน inazuma ก็โกเอ็นจิคุง คาเซะมารุคุง แล้วก็สึนามิคุง
อดีต - มันผ่านไปแล้ว เรื่องอะไรที่ทำพลาดไปก็ถือว่าเป็นบทเรียนที่สำคัญ
ปัจจุบัน - พยายามให้ดีที่สุด
อนาคต - ถ้าทำปัจจุบันได้ดี อนาคตก็คงจะดีล่ะมั้ง ^^"
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - อาจจะไม่ได้มาโพสบ่อยๆ แต่ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

suiren
suiren

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Sat Nov 27, 2010 8:45 pm

ยินดีต้อนรับ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  INUYASHA Sat Dec 04, 2010 11:02 pm

ชื่อ - พู นะจิ๊
อายุ - 13
วันจุติ - 9พ.ค.2540
การศึกษา - มัทยมต้นปี 2
สถานที่สิง - อินะซึมะ แพนโดร่าฯ แบล็คบัตเลอร์ ฮิกุ บลาๆๆ
สายของตนเอง -วายอ่ะหรอ??
สายที่เกลียด -
ของชอบ - การ์ตูนซิ
ของเกลียด - แมลงทุกชนิด
งานอดิเรก - อ่านการ์ตูน และบลาๆๆ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ค้นไปค้นมาเจอแล้วววว!
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.ทาคาฮาชิ รูมิโกะ (แต่ละเรื่องติดใจค่ะ!) อ.ยานะ อื่นๆอีก
เว็ปที่ชอบเข้าชม -บอร์ดการ์ตูนน่ะนะ
การ์ตูนที่ชอบ - inazuma eleven (ตอนนี้คลั่ง) แพนโดร่าฯ แบล็คบัตเลอร์
ตัวละครที่ชอบ - ในเรื่องนี้นะก็ ฟุบุคิ ชิโร่ (เอาใจไปเลย ที่แรกโฮกคาเซะมารุ แต่เฮียดันหายไปไหนซะนี่ )
อดีต - หาไม่เจอ
ปัจจุบัน - อยู่ตรงนี้
อนาคต - อยู่ตรงโน้น
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - อยากบอกว่า...เพิ่งมาใหม่ฝากด้วยฮะ! (ชอบบอร์ดนี้ ฮุ๊ๆ)
INUYASHA
INUYASHA

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Sun Dec 05, 2010 12:32 am

ยินดีต้อนรับ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  autsawinza Sun Dec 05, 2010 10:54 am

มา แนะนำตัวช้าไปหน่อย ...

(แอบเขียนไปแล้ว 2 ทู้ = ='')

ชื่อ - Zen'iiz เรียก อัศ ก้อได้ๆ =]
อายุ - 15
วันจุติ - 04/10/38
การศึกษา - ม.3
สถานที่สิง - ...
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - Facebook, Hi5, Blaๆ ๆ
สายของตนเอง - ไม่รุอ่ะ (?)
สายที่เกลียด - (??)
ของชอบ - ดูเมะ, ฟังเพลง, อ่านการ์ตูน
ของเกลียด - ปลวก + เกรียน (...)
งานอดิเรก - ฟังเพลง, ดูเมะ, คุย M, ส่อง hi ชาวบ้าน
รู้จักเวปนี้ได้ไง - คลิกเข้ามา
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เออิจิโระ โอดะ, คุโบะ ไทเทะ, เยอะแยะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ไม่รุดิ
การ์ตูนที่ชอบ - Inazuma eleven, Onepiece, Bleach, Reborn
ตัวละครที่ชอบ - เซ็น !!!!!!!!!
อดีต - ให้เขียนว่าไรดี ...
ปัจจุบัน - 13.55 น.
อนาคต - พ.ศ. 5555+

Nice to meet you Everybody :]

autsawinza
autsawinza

ตั้งหัวข้อ  pear_damage Sun Dec 05, 2010 2:41 pm

แนะนำตัวสักนิด รู้จักกันหน่อย Smile
อาจจะช้าไปนิด =]

ชื่อ : ลูกแพร์ ค่ะ =]
วันจุติ : 24 กรกฎาคม 2539
การศึกษา : ม.3 ค่ะ ;]
สถานที่สิง : บ้าน หรือไม่ก็วิ่งไปที่หัวใจอโฟรดี้ ไม่แน่ก็โกเอนจิบ้าง ฮิโรโตะก็มี บางทีก็ริวจิ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ : พี่เกิล google.com กะ inazumaeleven
ของชอบ : เพลง การ์ตูน เน็ต :] เกาหลีด้วยละกัน
ของเกลียด : พวกที่ชอบแขวะคนอื่น ว่าคนโน่นคนนี่โดยที่ไม่ดูตัวเอง
งานอดิเรก : ฟังเพลง เล่นเน็ต อ่านหนังสือนิยาย หรือไม่ก็ไร้สาระไปวันๆ
รู้จักเวปนี้ ได้ไง : เปิดหารูปการ์ตูนเรื่องนี้แหละ เลยมาเจอเข้า
นักเขียนที่ท่านชื่นชม : ก็เยอะอยู่
เว็ปที่ชอบเข้าชม : ก็เว็บหนังสือนิยาย ไม่ก็หาฟิคชมไปเรื่อย แฟนอาร์ทบ้าง
การ์ตูนที่ชอบ : inazuma eleven นี่แหละ ชอบสุดเลย ตอนนี้ [ถึงชั้นจะเป็นผู้หญิงก็เถอะ]
ตัวละครที่ชอบ : อโฟรดี้ โกเอนจิ ฮิโรโตะ ริวจิ ><
อดีต : ไม่สำคัญ
ปัจจุบัน : สำคัญกว่า
อนาคต : ยิ่งสำคัญกว่า
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง : ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :]
pear_damage
pear_damage

ตั้งหัวข้อ  jass-blue2020 Sun Dec 05, 2010 4:12 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่า คุณ...พู อัศ และก็ลูกแพร์

ตั้งหัวข้อ  INUYASHA Tue Dec 07, 2010 5:28 pm

โอสท์~~
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค่ะ
(รูปดิสเพย์ท่านลูกแพร์กินใจมาก แง่มๆ)
INUYASHA
INUYASHA

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Tue Dec 07, 2010 6:18 pm

วัดดีค่ะน้อง อัศ กะน้องลูกแพร์
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  wai311040 Wed Dec 08, 2010 2:24 pm

ชื่อ - RD
อายุ - 13
วันจุติ - 31/10/40
การศึกษา - ม.1
สถานที่สิง - คอม
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
สายของตนเอง - H O L Y(u) ฯลฯ
สายที่เกลียด - Y(a) ฯลฯ
ของชอบ - การ์ตูน เกม หนังสือ และ คอม
ของเกลียด - เรียน
งานอดิเรก - เล่นเกม อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน เล่นคอม
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ชอบฟุตบอล
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - Fujiko F fujio
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
การ์ตูนที่ชอบ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
ตัวละครที่ชอบ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
อดีต - เรื่องเก่าๆ
ปัจจุบัน - เรื่องเดิมๆ
อนาคต - เรื่องใหม่ๆ
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ผมเด็กใหม่นะ

แก้ไขล่าสุดโดย wai311040 เมื่อ Wed Jan 12, 2011 10:39 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

wai311040

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Wed Dec 08, 2010 2:28 pm

wai311040 พิมพ์ว่า:ชื่อ - RD
อายุ - 13
วันจุติ - 31/10/40
การศึกษา - ม.1
สถานที่สิง - คอม
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
สายของตนเอง - STR มั้ง
สายที่เกลียด - INT มั้ง
ของชอบ - การ์ตูน เกม หนังสือ และ คอม
ของเกลียด - เรียน
งานอดิเรก - เล่นเกม อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน เล่นคอม
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ชอบฟุตบอล
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - Fujiko F fujio
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
การ์ตูนที่ชอบ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
ตัวละครที่ชอบ - เพียบ ขี้เกียจสาธยาย
อดีต - เรื่องเก่าๆ
ปัจจุบัน - เรื่องเดิมๆ
อนาคต - เรื่องใหม่ๆ
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ผมเด็กใหม่นะ
สวัดดีค่ะ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  jass-blue2020 Wed Dec 08, 2010 5:56 pm

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 19 546895 ดีจ้า
ได้พวกเดียวกันอีกแร้ว ดีใจๆ

หน้า 19 จาก 26 Previous  1 ... 11 ... 18, 19, 20 ... 22 ... 26  Next

ขึ้นไปข้างบน