นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 26 จาก 26 Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Mon Jul 29, 2013 9:02 pm

Okayuuto~ พิมพ์ว่า:ชื่อ-นามปากกา เรียก โชกุน ก็ได้ค่ะ
อายุ-14:face: 
วันจุติ-6 พ.ย.2541
การศึกษา-ตอนนี้อยู่ม.3 ค่ะ
สถานที่สิง-ห้องนนอน แล้วก็...ไม่มีแล้วค่ะ~Suspect 
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ-เว็บนี้แหละค่ะ
สายของตนเอง-...???...
สายที่เกลียด-อ่า...อืม...scratch 
ของชอบ-ฟิสิกส์ แสงแดด ความมืด อาหารเผ็ดๆมันๆ เพลงคลาสสิก การ์ตูน(โดยเฉพาะอินาซึมะค่ะsunny )
ของเกลียด-ความเย็น น้ำ(แต่ไม่ได้เป็นโรคกลัวนำ้ำ/พิษสุนัขบ้านะคะWhat a Face ) การบ้าน!! ภาษาจีน วิชาศิลปะ(หลับในคาบแทบ   ทุกที  แหะๆ--") อาหารเปรี้ยว จืด หวาน เค็ม
งานอดิเรก-หลับ อ่านหนังสือ ดูทีวี นอน&นอน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง-คือ...แบบว่า..ตอนนั้นเจอเข้าโดยบังเอิญ ก็เลยมาวนเวียนดูเว็บนี้บ่อยๆอ่ะค่ะ(แต่ดันตัดสินใจสมัครช้าไปหน่อย^^")
นักเขียนที่ท่านชื่นชม-ก็ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจค่ะ(แป่ววว..)~
เว็บที่ชอบเข้าชม-ก็เว็บนี้แหละค่ะ(แต่ปกติไม่ค่อยเล่นคอมมาก)
การ์ตูนที่ชอบ-โดเรม่อน เบนเทน (ช่วนี้ไม่ค่อยได้ดูแล้วค่ะ//ติดอินาซึมะกันถ้วนหน้า)นักเตะแข้งสายฟ้า
ตัวละครที่ชอบ-ภาคเเรก คาเซคุง(//ปลื้มสุดๆ><) ฟุบุคิ ฮิโระจัง สึนามิ ชาเขียว เบิร์น&กาเซลคุง คิโด ฟุโด โทโกะ ยากามิ มิสเทรเน่ เอดการ์ นางฟ้าอาโฟรดี้  
ภาคGo-คิริโนะ(//นี้ก็ปลื้มมากเหมือนกัน~)ชินโด สึรุงิ นิชิกิ คุรามะ ไทโยคุง ฮาคุจัง
ภาคGo-chrono-เฟย์  คินาโกะ เบต้า(//น่ารัก~) โอคิตะ ขงเบ้ง และ ฌาน ดาร์ก
ภาคGo-Galaxy- ฮายะจัง โนซาก อิบุกิ ค่ะ~
อดีต-เอ๋???
ปัจจุบัน-หา???
อนาคต-เอิ่ม...-o-"
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง-คือว่า..ก็... เข้าสังคมไม่เก่งเท่าไร(ขนาดพิมพ์ยังเกร็งๆเลย) ดีใจจังที่มีเว็บนี้ แต่ดันมาเป็นสมาชิกช้าไปหน่อย(เพราะเกร็งๆ) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคะ >[]<กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 332763 affraid clown I love you
ยินดีต้อนรับค่าาาาาาาาาาาา ฮานะค่าาาาาาาาาาา อยูนนท์เหมือนกันเลย
羽島 花
羽島 花

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  Okayuuto~ Tue Jul 30, 2013 6:34 pm

Saki Kakashi พิมพ์ว่า:
Okayuuto~ พิมพ์ว่า:ชื่อ-นามปากกา เรียก โชกุน ก็ได้ค่ะ
สถานที่สิง-ห้องนนอน แล้วก็...ไม่มีแล้วค่ะ~Suspect 
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ-เว็บนี้แหละค่ะ
สายที่เกลียด-อ่า...อืม...scratch 
ของชอบ-ฟิสิกส์ แสงแดด ความมืด อาหารเผ็ดๆมันๆ เพลงคลาสสิก การ์ตูน(โดยเฉพาะอินาซึมะค่ะsunny )
ของเกลียด-ความเย็น น้ำ(แต่ไม่ได้เป็นโรคกลัวนำ้ำ/พิษสุนัขบ้านะคะWhat a Face ) การบ้าน!! ภาษาจีน วิชาศิลปะ(หลับในคาบแทบ   ทุกที  แหะๆ--") อาหารเปรี้ยว จืด หวาน เค็ม
งานอดิเรก-หลับ อ่านหนังสือ ดูทีวี นอน&นอน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง-คือ...แบบว่า..ตอนนั้นเจอเข้าโดยบังเอิญ ก็เลยมาวนเวียนดูเว็บนี้บ่อยๆอ่ะค่ะ(แต่ดันตัดสินใจสมัครช้าไปหน่อย^^")
นักเขียนที่ท่านชื่นชม-ก็ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจค่ะ(แป่ววว..)~
เว็บที่ชอบเข้าชม-ก็เว็บนี้แหละค่ะ(แต่ปกติไม่ค่อยเล่นคอมมาก)
การ์ตูนที่ชอบ-โดเรม่อน เบนเทน (ช่วนี้ไม่ค่อยได้ดูแล้วค่ะ//ติดอินาซึมะกันถ้วนหน้า)นักเตะแข้งสายฟ้า
ตัวละครที่ชอบ-ภาคเเรก คาเซคุง(//ปลื้มสุดๆ><) ฟุบุคิ ฮิโระจัง สึนามิ ชาเขียว เบิร์น&กาเซลคุง คิโด ฟุโด โทโกะ ยากามิ มิสเทรเน่ เอดการ์ นางฟ้าอาโฟรดี้  
ภาคGo-คิริโนะ(//นี้ก็ปลื้มมากเหมือนกัน~)ชินโด สึรุงิ นิชิกิ คุรามะ ไทโยคุง ฮาคุจัง
ภาคGo-chrono-เฟย์  คินาโกะ เบต้า(//น่ารัก~) โอคิตะ ขงเบ้ง และ ฌาน ดาร์ก
ภาคGo-Galaxy- ฮายะจัง โนซาก อิบุกิ ค่ะ~
อดีต-เอ๋???
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง-คือว่า..ก็... เข้าสังคมไม่เก่งเท่าไร(ขนาดพิมพ์ยังเกร็งๆเลย) ดีใจจังที่มีเว็บนี้ แต่ดันมาเป็นสมาชิกช้าไปหน่อย(เพราะเกร็งๆ) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคะ >[]<กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 332763 affraid clown I love you

ยินดีต้อนรับค่า~โชกุนจัง เรียกพี่ว่าซากิก็ได้นะ^^

โชกุนจังชอบฟิสิกส์เหรอเนี่ย??//ผิด

ตัวละครที่ชอบเหมือนพี่้เลยนะ555:*ว้ายย*: 

ขะ..ขะขอบคุณค่าาาาาา...(กะ...เกร็งอีกแล้ว//อายๆ>///<)พี่ซากิ
ปล.หนะ...หนูชอบฟิสิกส์จริงๆน้าาาาาาา.....
Okayuuto~
Okayuuto~

ตั้งหัวข้อ  Okayuuto~ Tue Jul 30, 2013 6:40 pm

羽島 花 พิมพ์ว่า:
อดีต-เอ๋???
ยินดีต้อนรับค่าาาาาาาาาาาา ฮานะค่าาาาาาาาาาา อยูนนท์เหมือนกันเลย
ขะ..ขอบคุณค่ะคุณฮานะ คนนนท์ด้วยกันเอง~ ฝะ...ฝากตัวด้วยค่ะะะะ...(^////^)
Okayuuto~
Okayuuto~

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Tue Jul 30, 2013 7:32 pm

kochira koso yoroshiku. ทางนี้ต่างหากที่ต้องรบกวน^^
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Yukari Tue Oct 29, 2013 7:37 pm

สวัสดีค่ะ
ชื่อ - ยูคาริ
อายุ - 14
วันจุติ - 31 กรกฎาคม 2542
การศึกษา - ปัจจุบันอยู่ม.3
สถานที่สิง - บ้านตัวเองค่ะ
สายของตนเอง - ไ่ม่ทราบเหมือนกันค่ะ
สายที่เกลียด - ไม่ชอบ y ค่ะ (ขออภัยคนที่ชอบนะคะ)
ของชอบ - อากาศเย็นๆ สัตว์โลกน่ารักทั้งหลาย(บางพวกขอเว้นไว้) การ์ตูน
ของเกลียด - ของร้อนๆ(ยกเว้นอาหาร) ความมืด จิ้งจก ตุ๊กแก คำหยาบและภาษาวิบัติ
งานอดิเรก - แกล้งหมาที่บ้านค่ะ (ขอใช้คำว่าหมานะคะ) อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน อ่านมังงะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เคยแวะเข้าเว็บนี้อยู่เหมือนกันค่ะ ต่อมาเพื่อนก็ชวนให้เป็นสมาชิก
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.อิซายามะ ฮาจิเมะค่ะ(ก็ไม่ค่อยรู้จักนักเขียนเท่าไรอ่ะค่ะ ขนาดชอบเรื่องนี้ยังไม่รู้เลย -_-")
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เว็บไหนก็ได้ที่มีการ์ตูนให้ดู/อ่าน แล้วก็ขอให้มีโฆษณาน้อยๆค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ - shingeki no kyojin umineko higurashi(เฉพาะมังงะ) another corpse party fairy tail และเรื่องนี้
ตัวละครที่ชอบ - ชาย: kirino, shindou, kyosuke, yuuichi, hiroto, midorikawa, gouenji, kidou, fudou, sakuma, aphrodi, kazemaru, mistrene, okita souji
                  หญิง:jeanne d'arc, haruna, akane, midori, yagami rena    
จริงๆมีตัวที่ชอบอีกเยอะค่ะ
อดีต - ...
ปัจจุบัน - ...
อนาคต - ...(หมายเหตุ:ไม่ค่อยเข้าใจอ่ะค่ะ)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ขอโทษที่มาแนะนำตัวช้า คือ หนูอาจจะมนุษยสัมพันธ์ไม่ค่อยดี แล้วก็บางที่พูดอะไรก็ไม่ได้คิดว่าจะมีใครโกรธทำให้มีเรื่องบ่อย ก็..ถ้าทำอะไรผิดพลาดก็ขอโทษนะคะ
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 332763
Yukari
Yukari

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi Wed Oct 30, 2013 5:56 pm

ยินดีต้อนรับจ้า~~^^

ตั้งหัวข้อ  Okayuuto~ Wed Oct 30, 2013 6:13 pm

Yukari พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ
ชื่อ - ยูคาริ
อายุ - 14
วันจุติ - 31 กรกฎาคม 2542
การศึกษา - ปัจจุบันอยู่ม.3
สถานที่สิง - บ้านตัวเองค่ะ
สายของตนเอง - ไ่ม่ทราบเหมือนกันค่ะ
สายที่เกลียด - ไม่ชอบ y ค่ะ (ขออภัยคนที่ชอบนะคะ)
ของชอบ - อากาศเย็นๆ สัตว์โลกน่ารักทั้งหลาย(บางพวกขอเว้นไว้) การ์ตูน
ของเกลียด - ของร้อนๆ(ยกเว้นอาหาร) ความมืด จิ้งจก ตุ๊กแก คำหยาบและภาษาวิบัติ
งานอดิเรก - แกล้งหมาที่บ้านค่ะ (ขอใช้คำว่าหมานะคะ) อ่านหนังสือ ดูการ์ตูน อ่านมังงะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เคยแวะเข้าเว็บนี้อยู่เหมือนกันค่ะ ต่อมาเพื่อนก็ชวนให้เป็นสมาชิก
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.อิซายามะ ฮาจิเมะค่ะ(ก็ไม่ค่อยรู้จักนักเขียนเท่าไรอ่ะค่ะ ขนาดชอบเรื่องนี้ยังไม่รู้เลย -_-")
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เว็บไหนก็ได้ที่มีการ์ตูนให้ดู/อ่าน แล้วก็ขอให้มีโฆษณาน้อยๆค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ - shingeki no kyojin umineko higurashi(เฉพาะมังงะ) another corpse party fairy tail และเรื่องนี้
ตัวละครที่ชอบ - ชาย: kirino, shindou, kyosuke, yuuichi, hiroto, midorikawa, gouenji, kidou, fudou, sakuma, aphrodi, kazemaru, mistrene, okita souji
                  หญิง:jeanne d'arc, haruna, akane, midori, yagami rena    
จริงๆมีตัวที่ชอบอีกเยอะค่ะ
อดีต - ...
ปัจจุบัน - ...
อนาคต - ...(หมายเหตุ:ไม่ค่อยเข้าใจอ่ะค่ะ)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ขอโทษที่มาแนะนำตัวช้า คือ หนูอาจจะมนุษยสัมพันธ์ไม่ค่อยดี แล้วก็บางที่พูดอะไรก็ไม่ได้คิดว่าจะมีใครโกรธทำให้มีเรื่องบ่อย ก็..ถ้าทำอะไรผิดพลาดก็ขอโทษนะคะ
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 332763
อาม่าาาาาาาาาาาาาาาาาTwT~กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 976856  //กระโจนใส่//ไม่เจอกันตั้งนานกระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 405933 
//ได้ข่าวว่าเพิ่งคุยกันเมื่ิอเช้าไม่ใช่รึ!?กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 26 41846 
Okayuuto~
Okayuuto~

หน้า 26 จาก 26 Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26

ขึ้นไปข้างบน