นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศมีคนแอบอ้างผมใน Youtube

Go down

ประกาศมีคนแอบอ้างผมใน Youtube Empty ประกาศมีคนแอบอ้างผมใน Youtube

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO Wed Mar 28, 2012 10:17 am

วันนี้ผมไปดูคลิปเพลงปรากฏว่ามีคอมเมนท์ด่าคลิปนึงโดยใช้ชื่อผมไปอ้างโดยใช้ชื่อว่า MakroVegaZero แน่นอนว่าไม่ใช่ตัวผมแน่นอน
แชนแนลที่โดนแอบอ้าง

คลิปแถลงการณ์ฉบับที่ 1

ซึ่งจะด่าคลิปต่างๆนาๆซึ่งบางคลิปผมกดรายการโปรดด้วยและเอารูปของผมมาใส่ซึ่งไม่รู้ว่าใครมาเอารูปผมไปในเฟซผมเพราะผมให้เห็นแค่เพื่อนเท่านั้นยังไงสมาชิกเจฮีโร่ทุกท่านช่วยรีพอร์ทแชนแนลนี้ด้วยเพราะเหมือนทำให้ผมเสียชื่อเสียงไปในอนาคตด้วย ขอบคุณครับ
VEGA-ZERO
VEGA-ZERO

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน