นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

mint0644
goodwizard
canos
myeleven
wolflegend
Inazuma 11
Terumi_Aphrodite
InazumaBoy123
knight-tou
horsekol
meimei29
argofangle
PloyyPloyyja
inkphoenix
imahari
babyknock
~ •♥ TENSHI ♥• ~
rosesyHirochan
The_Last
cosmos~
Stones
้่Otto
Golf FC Terumi
kuromomo
HHaruya
Anny_Torakun
applevimol@gmail.com
7
mata-i623
Triple one FC
peekei
shiotari atsusa
warit15
lovesoyou
aicrinsill
Inazuma-Eleven
wai311040
pear_damage
autsawinza
INUYASHA
suiren
凶死郎 ナット
kohenji
kukumaster
fujiwara
zonatar
MicKs19
Blitz
56roger
マイ
_ANNIE_
jass-blue2020
FAH
mirurujang
CARINO
KAZEDEAR
Mantana
[SB]RayNa
afuro-
rung
o Seven o
kinno61
sakuma-
yossarin789
LoveInasuma11
hibiki35
Meppojang^^
solw0071
curlzmt
Deeryuhoo
fafah
lovlyprao
sappasit10
sedsuna
Rosaria
pinky-chang
segu
flook_super~playmaker<21>
Hazuhachan
vanilla116
SHIRIgretchen
akamichan
gemini
sharkbrook
dlkl1
slot135
B.rabi
yureisan
vani
maggy
greatzu-otaku
grily1619
kenoyama
Bakunetsu Japan
azarashi
ピエロココ
Saki Kakashi
Laika
miieze
cofactor
konekorei
punko
Samurai_Spirit
kao
rostmaerai
Mashiro-Hiro
kintaekun
羽島 花
Rikusama
snow
marinokarin
VEGA-ZERO
ichigo-megane
suprem
Mo-nochrome
9RE
taiyaki
sakujung
hydae
assaschan
FunG
ployvychan
Seasons one
fufunana
คาเซะมารุ&ฮานดะ
leafticket
hikawasa
endo-kun
guyuri
Poinsetrine
134 posters

หน้า 25 จาก 26 Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26  Next

Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Wed Nov 09, 2011 9:40 pm

羽島 花 พิมพ์ว่า:
hikawasa พิมพ์ว่า:
羽島 花 พิมพ์ว่า:
hikawasa พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนนะค้า แบบว่าเยอะมากกกกกกกกกก ตาลาย @_@ ปลื้มใจค่ะที่เข้ามาเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้

ข้าเจ้าก็เพิ่งจะกลับมาด้อมๆ มองๆ ดูแลบอร์ดไม่นานมานี้เองค่ะ โดนลูกฟุบุกิลากตัวมา 555 (ตั้งแต่ตอน 25) ก็กลับมาโอ๋ลูกต่อไป บวกกับโดนสึรุงิมัดใจด้วย อิอิ

ปล.ขอให้ปลอดภัยจากน้ำท่วมทุกคนนะคะ ช่วงนี้เกือบจะเป็นลัทธิท่วมทั่วถึงแล้วค่ะ...
ททท. แปลว่า ท่วมแทบทุกที่ทั่วประเทศไทย

เอางั้นเลยนะคะ ฮา จริงด้วยค่ะ นี่ก็โดนไปแล้วเรียบร้อยค่ะ บุ๋งบุ๋ง รอวันน้ำลด อุอุ Laughing
เอาใจช่วยค่ะ มีเรือรึยังคะ ถ้ามีแล้วไม่มีพายไม่เป็นไรไปที่แม็โดนัลเลย จะเอาพายใส้อะไรมีหมด ไม่ว่าจะเป็นข้าวโพด สัปปะรส บลาๆๆๆ

ขอบคุณค่า เรือไม่มีค่ะ แต่ว่าจะมาหาพายที่แม็คแถวระยองล่ะค่ะ เอิ๊กๆ พอดีอพยพมาอยู่ระยองชั่วคราวน่ะค่ะ^^b
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 Empty Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  endo-kun Fri Nov 18, 2011 7:45 pm

กลับมาแล้วครับ
ยังสิงเว็บนี้เสมอครับ
แถมตอนนี้ติดการ์ตูนเยอะด้วย ที่ดูตอนนี้
-inazuma eleven go
-digimon xros wars ii
-gundam age <<<<<<< ลุงฮิโนะแกเครียดเลย กระแสเชิงลบเยอะ ดูเพราะเชียร์ล้วนๆ

ยินดีต้อนรับ พี่ฮิกะกลับมาครับ
อยู่เขตเดียวกัน โดนน้ำท่วมเหมือนกัน
ตอนนี้แถวบ้านผมลดใกล้หมดแล้ว
ยังไงขอให้พี่ฮิกะรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ขอให้เพื่อนๆที่ประสบภัยทุกคนกลับเป็นปกติโดยไวนะครับ
endo-kun
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Fri Nov 18, 2011 8:44 pm

กลิ้งมากอดเอ็นโดะคุง กลุก กลุก กลุก กลุก หมับบบบบ Laughing
ที่บ้านน้ำลดแล้วเหรอค้า ดีแล้วๆ แต่ซอยบ้านคุณพี่ยังประมาณ 30 ซม.อยู่เลย ลดอย่างช้า เพราะมีบ้านอยู่หลังหนึ่งที่ล้อมรั้วลวดหนามปล่อยให้น้ำเข้ามาท่วม คนในหมู่บ้านจะเอากระสอบทรายไปกั้นทางนั้นก็ไม่ยอม น้ำเลยยังเข้ามาตลอด ตอนนี้ยังอยู่ระยอง กะว่าสิ้นเดือนน่าจะกลับไปแต่ไม่ชัวร์ว่าน้ำจะแห้งรึยัง หวังว่าคงไม่มีมวลน้ำก้อนไหนๆ ไหลมาเติมอีกนะ

ยังไงก็แวะเข้ามากิ๊วก๊าวกันต่อนะค้า ข้าเจ้าก็รีเทิร์นพร้อมกับที่ฟุบุกิกลับมาล่ะค่า แต่ชะอ้าว ตอนต่อไปไม่ยักเห็นฟุบุกิแล้ว โฮฮฮฮฮฮฮฮฮ ยังดีที่มีสึรุงิอยู่ แต่ออกมาโชว์หล่อน้อยลง ฮา

อย่าลืมไปโหวตตัวละครอินะโกมูฟวี่นะคะ มาอีกแล้ว ตาโกโจ Neutral Neutral
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  wolflegend Thu Feb 16, 2012 7:54 pm

ชื่อ เรียกผมว่า โรโคโค่-คุงเเล้วกันนะครับ
อายุ 14
วันจุติ 18/09/40
การศึกษา ม.2
สถานที่สิง เรื่อยๆ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ facebook
สายของตนเอง ??
สายที่เกลียด ??
ของชอบ ความเงียบสงบ
ของเกลียด เวลาเน็ตหลุด
งานอดิเรก นั่งปั๊มท่าในเกมส์ inazuma - -*
รู้จักเวปนี้ได้ไง ตอนนั้นกำลังตามล่าหา fixrom อยู่
นักเขียนที่ท่านชื่นชอบ เยอะมาก บอกไม่ถูก
เว็บที่ชอบเข้าชม 9GAG in thai
การ์ตูนที่ชอบ inazuma eleven เเละอื่นๆอีกเยอะ
ตัวละครที่ชอบ โรโคโค่ ฟิดิโอ้ ฟุบุกิ ฮิโรโตะ อโฟรดี้ เบิร์น กาเซล คาเซมารุ
อดีต หาเกมเล่นไปเรื่อย
ปัจจุบัน นั่งเล่น inazuma
อนาคต ต้องเอาฮิเดะเข้าทีมให้ได้
มีอะไรอยากบอกกับแอดมินเเละคนในบอร์ดบ้าง ขอฝากตัวกับชาว inazuma ไทยทุกคนครับ (ท่าไม้ตายไหนไม่รู้ถามผมได้เลยครับ)

wolflegend

ตั้งหัวข้อ  wolflegend Thu Feb 16, 2012 7:57 pm

ชื่อ เรียกผมว่า โรโคโค่-คุงเเล้วกันนะครับ
อายุ 14
วันจุติ 18/09/40
การศึกษา ม.2
สถานที่สิง เรื่อยๆ
สายของตนเอง ??
สายที่เกลียด ??
ของชอบ ความเงียบสงบ
ของเกลียด เวลาเน็ตหลุด
งานอดิเรก นั่งปั๊มท่าในเกมส์ inazuma - -*
รู้จักเวปนี้ได้ไง ตอนนั้นกำลังตามล่าหา fixrom อยู่
นักเขียนที่ท่านชื่นชอบ เยอะมาก บอกไม่ถูก
เว็บที่ชอบเข้าชม 9GAG in thai
การ์ตูนที่ชอบ inazuma eleven เเละอื่นๆอีกเยอะ
ตัวละครที่ชอบ โรโคโค่ ฟิดิโอ้ ฟุบุกิ ฮิโรโตะ อโฟรดี้ เบิร์น กาเซล คาเซมารุ
อดีต หาเกมเล่นไปเรื่อย
ปัจจุบัน นั่งเล่น inazuma
อนาคต ต้องเอาฮิเดะเข้าทีมให้ได้
มีอะไรอยากบอกกับแอดมินเเละคนในบอร์ดบ้าง ขอฝากตัวกับชาว inazuma ไทยทุกคนครับ (ท่าไม้ตายไหนไม่รู้ถามผมได้เลยครับ)

wolflegend

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Thu Feb 16, 2012 8:07 pm

ยินดีต้อนรับโรโคโค่-คุงค่ะ ชื่อ user name เหมือนหนึ่งในท่าไม้ตายลูกฟุบุกิเลย อั๊งงง*คิดถึงฟุบุกิ โฮววววว*
ยังไงก็แวะเวียนมาบ่อยๆ นะคะ ที่นี่เป็นกันเอง ออกแนวรั่วๆ บ้าง ฮาๆ บ้างตามประสาค่ะ
ดูท่าทางโรโคโค่-คุงจะเซียนท่าไม้ตาย อิอิ

ปล.ชอบตัวละครเหมือนกันหลายตัวเลยค่ะ Very Happy
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  myeleven Tue Mar 13, 2012 12:39 pm

ชื่อ มิอากิ
อายุ 16ย่าง17
วันจุติ 23.4.1995
การศึกษา ขึ้นม.6
สถานที่สิง dek-d,facebook,twitter
สายของตนเอง yaoi,shotacon,minicon
สายที่เกลียด K !!!!!
ของชอบ หลายอย่าง
ของเกลียด เยอะแยะ
งานอดิเรก เล่นคอม,อ่านการ์ตูน,ดูทีวี,นอน,กิน
รู้จักเวปนี้ได้ไง -,.- จำไม่ได้แล้วอ่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชอบ เออิจิโระ โอดะ (เนื่องจากจำชื่อได้คนเดียว)
เว็บที่ชอบเข้าชม dek-d,facebook
การ์ตูนที่ชอบ naruto,one piece,fairy tail,inazuma eleven,barakamon,etc.
ตัวละครที่ชอบ ชิกามรุ,ลูฟี่,นัตสึ,คิโด
อดีต normal
ปัจจุบัน normal,yaoi,shotacon,minicon
อนาคต exactly this way :3
มีอะไรอยากบอกกับแอดมินเเละคนในบอร์ดบ้าง ขอบคุณที่สร้างเว็บนี้ขึ้นมา Very Happy
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 800410
myeleven
myeleven

ตั้งหัวข้อ  FunG Tue Mar 13, 2012 3:24 pm

ยินดีต้อนรับค่า มิอากิซัง 'w'
FunG
FunG

ตั้งหัวข้อ  myeleven Tue Mar 13, 2012 6:16 pm

FunG พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับค่า มิอากิซัง 'w'

ขอบคุณจ้ะ เมกุมิจัง :3
myeleven
myeleven

ตั้งหัวข้อ  canos Wed Mar 21, 2012 6:06 pm

ชื่อ - CANOS
อายุ - 16
วันจุติ - 4 ธ.ค. 38
การศึกษา - ม.ปลาย ปี2
สถานที่สิง - ทุกที่ที่เงียบและน่าอยู่
สายของตนเอง - นั้นสิน้า...อุคุคุคุ
สายที่เกลียด - อืมมมม(นั่งคิด)
ของชอบ - เยอะแยะ *0*/
ของเกลียด - ก็เยอะอยู่
งานอดิเรก - วาด-ดู-อ่านการ์ตูน-โดจิน -0-
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ลองหาๆดูก็เจอ *0*
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เกือบทุกคนนะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - อากู๋
การ์ตูนที่ชอบ - inazuma eleven ฯลฯ☺
ตัวละครที่ชอบ - เอ็นโด มาโมรุ- -โกเอนจิ ชูยะ- สึนามิ โจสุเกะ ฯลฯ
อดีต - ปล่อยมันไป
ปัจจุบัน - ตอนนี้
อนาคต - ยังไงก็อย่างงั้น
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ต้องขอบคุณมากที่สร้างบอร์ดนี้ เลิฟยู ♥♥...ต่อจากนี้ขอฝากตัวด้วนะครับ *0*/
canos
canos

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 Empty กลับมาอีกครั้ง

ตั้งหัวข้อ  applevimol@gmail.com Tue Apr 17, 2012 11:32 am

สวัสดี กลับมาอีกครั้ง applevimolไง สบายดีมั้ย ประชาชนทุกท่านนนนนนนนนนนนน!!!!!!

http://applevimol.wordpress.com/

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Tue Jun 12, 2012 11:37 pm

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่นะคะ

ข้าเจ้าก็หายหน้าไปนาน หวังว่าจะกลับมาได้โดยเร็วค่ะ อิอิ
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  grily1619 Fri Aug 10, 2012 9:45 pm

ยินดีตอนรับสมาชิกที่มาใหม่ทุกคนนะคะ
ไม่ได้เข้าน้าน นาน ยังไงก็ฝากตัวอีกเช่นกันนะคะ♥
grily1619
grily1619

ตั้งหัวข้อ  goodwizard Fri Aug 17, 2012 10:31 pm

สวัสดีทุกคนครับ
ผมชื่อ M นะครับ
อายุ 14
เกิด 98-2-12
การศึกษา ม.3
สถานที่สิง ไม่มี
เว็บที่ชอบเข้า เว็บนี้นี่แหละครับ เข้าทุกวัน (Facebookด้วยครับ)
สายของตนเอง มันคือ??
สายที่เกลียด เหมือนข้างบน
ของชอบ การ์ตูน เกมส์ ฯลฯ
ของเกลียด สัตว์ทุกชนิด (ยกเว้นซาสึเกะ)
งานอดิเรก วาดการ์ตูน อ่านการ์ตูน ดูการ์ตูน เล่นเกมส์ เล่นเปียโน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง หาจาก google
นักเขียนที่ชอบ ฟูจิโกะ ฟูจิโอะ (ทั้งสองคน)
เว็บที่ชอบเข้าชม facebook 3dsthailand เว็บนี้
การ์ตูนที่ชอบ อินะ อินะโก โดราเอมอน โคนัน
ตัวละครที่ชอบ อิจิโรตะ ยูคิ ยูยะ โทระมารุ โลโคโค่ เทนมะ ชินสุเกะ
อดีต ลืมไปแล้ว
ปัจจุบัน ดูอินะ เล่นอินะ ฟังอินะ
อนาคต ยังไม่ได้คิด
มีอะรอยากบอกแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง อาจมาช้าไปหน่อย แต่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

goodwizard

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Fri Aug 17, 2012 10:35 pm

ยินดีต้อนรับ goodwizard ค่ะ
สมาชิกที่นี่ก็ผลุบๆ โผล่ๆ กัน
ข้าเจ้าก็ถ้ามาได้ก็มายาวเลย ถ้าติดธุระก็หายยาวเหมือนกันค่ะ แหะๆ^^"
ขอให้สนุกนะคะ มีอะไรชวนคุยก็เต็มที่เลยค่ะ Very Happy
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  goodwizard Fri Aug 17, 2012 10:37 pm

hikawasa พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับ goodwizard ค่ะ
สมาชิกที่นี่ก็ผลุบๆ โผล่ๆ กัน
ข้าเจ้าก็ถ้ามาได้ก็มายาวเลย ถ้าติดธุระก็หายยาวเหมือนกันค่ะ แหะๆ^^"
ขอให้สนุกนะคะ มีอะไรชวนคุยก็เต็มที่เลยค่ะ :D
ขอบคุณครับ คุณฮิกะ

goodwizard

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi Sat Aug 18, 2012 8:07 pm

ยินดีต้อนรับค่า^^

ตั้งหัวข้อ  grily1619 Thu Aug 23, 2012 6:27 pm

ยินดีตอนรับ goodwizard นะคะ
(ยิ้มหวาน) /*ก้มงามๆ
grily1619
grily1619

ตั้งหัวข้อ  mint0644 Sun Dec 23, 2012 1:57 pm

เอ่อ เราก็ชอบดูนักเตะแข้งสายฟ้า Goและนักเตะแข้งสายฟ้า นะ แต่เว็บนี้มันเล่นไงอะ Razz
mint0644
mint0644

ตั้งหัวข้อ  rennyan Thu Apr 04, 2013 6:25 am

ชื่อ - นามปากกา Renrain ค่ะ ชื่อเล่น แบม ค่ะ
อายุ - 18 ปี
วันจุติ - 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2538
การศึกษา - เพิ่งจบม.6ค่ะ
สถานที่สิง - twitter facebook
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - twitter facebook pixiv
สายของตนเอง - Yaoi Normal
สายที่เกลียด - Kenshiro Guro
ของชอบ - ดนตรี เกมส์ การ์ตูน(ทั้งมังงะและอนิเมะ)
ของเกลียด - แมลง ผักบางชนิด ของเผ็ด(เจ็บคอ) อ่านหนังสือเรียน(??)
งานอดิเรก - ฟังเพลง ร้องเพลง อ่านหนังสือการ์ตูน วาดรูป อ่านโดจิน อ่านฟิค เล่นเกมส์ เล่นทวิต เล่นเฟช ส่องPixiv ดูอนิเมะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หาเจอผ่านGoogleค่ะ ><!!
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ตอนนี้ก็คาเรดซัง ทามะซัง อิจิซัง โอะโคะเกะซัง ซาการะซังค่ะ ^^
เว็ปที่ชอบเข้าชม - แบบเดียวกันกับเว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆเลยค่ะ~ ^^
การ์ตูนที่ชอบ - Inazuma Eleven Series Kuroko no Basuke Yugioh(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามเท่าไหร่เเล้ว =w='')
ตัวละครที่ชอบ - เฟย์จัง(Number1ในดวงใจตอนนี้ >//3//<) อะมิจัง(ไทโย) ซาริวจัง เท็นมะ ทัคจัง คาริน(มาซากิ) เบต้า คินาโกะ ซานัค ชู ฮาคุริว บุ๊กกี้จัง(ฟุบุกิ) ฮิโรโตะ เอ็นโด เบิร์น กาเซล ฟิดีโอ้
อดีต - ....เรื่องแย่ๆที่เคยเกิดขึ้น มันกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้..... เด็กน้อย
ปัจจุบัน - นำอดีตมาเป็นบทเรียนแล้วก้าวต่อไป เหงาจังเลย เด็กน้อยเหมือนเดิม
อนาคต - ในอนาคต จะทำให้ฝันเป็นจริงได้ไหมน้า(พยายามต่อไป....แอบขี้เกียจอยู่บางครั้ง)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ขอบคุณแอดมินมากเลยค่ะที่ทำบอร์ดอินาซึมะนี้ขึ้นมา(ดีใจมากมาย!! \>w</ ถึงจะมาสมัครช้าเกินไปหน่อย(?)ก็ตาม.....TwT) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกคนในบอร์ดด้วยนะคะ~ \^w^/

rennyan

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Thu Apr 04, 2013 9:54 am

rennyan พิมพ์ว่า:ชื่อ - นามปากกา Renrain ค่ะ ชื่อเล่น แบม ค่ะ
อายุ - 18 ปี
วันจุติ - 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2538
การศึกษา - เพิ่งจบม.6ค่ะ
สถานที่สิง - twitter facebook
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - twitter facebook pixiv
สายของตนเอง - Yaoi Normal
สายที่เกลียด - Kenshiro Guro
ของชอบ - ดนตรี เกมส์ การ์ตูน(ทั้งมังงะและอนิเมะ)
ของเกลียด - แมลง ผักบางชนิด ของเผ็ด(เจ็บคอ) อ่านหนังสือเรียน(??)
งานอดิเรก - ฟังเพลง ร้องเพลง อ่านหนังสือการ์ตูน วาดรูป อ่านโดจิน อ่านฟิค เล่นเกมส์ เล่นทวิต เล่นเฟช ส่องPixiv ดูอนิเมะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หาเจอผ่านGoogleค่ะ ><!!
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ตอนนี้ก็คาเรดซัง ทามะซัง อิจิซัง โอะโคะเกะซัง ซาการะซังค่ะ ^^
เว็ปที่ชอบเข้าชม - แบบเดียวกันกับเว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆเลยค่ะ~ ^^
การ์ตูนที่ชอบ - Inazuma Eleven Series Kuroko no Basuke Yugioh(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามเท่าไหร่เเล้ว =w='')
ตัวละครที่ชอบ - เฟย์จัง(Number1ในดวงใจตอนนี้ >//3//<) อะมิจัง(ไทโย) ซาริวจัง เท็นมะ ทัคจัง คาริน(มาซากิ) เบต้า คินาโกะ ซานัค ชู ฮาคุริว บุ๊กกี้จัง(ฟุบุกิ) ฮิโรโตะ เอ็นโด เบิร์น กาเซล ฟิดีโอ้
อดีต - ....เรื่องแย่ๆที่เคยเกิดขึ้น มันกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้..... เด็กน้อย
ปัจจุบัน - นำอดีตมาเป็นบทเรียนแล้วก้าวต่อไป เหงาจังเลย เด็กน้อยเหมือนเดิม
อนาคต - ในอนาคต จะทำให้ฝันเป็นจริงได้ไหมน้า(พยายามต่อไป....แอบขี้เกียจอยู่บางครั้ง)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ขอบคุณแอดมินมากเลยค่ะที่ทำบอร์ดอินาซึมะนี้ขึ้นมา(ดีใจมากมาย!! \>w</ ถึงจะมาสมัครช้าเกินไปหน่อย(?)ก็ตาม.....TwT) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกคนในบอร์ดด้วยนะคะ~ \^w^/
สวัดดีค่ะยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คุณ renrain นะคะ
羽島 花
羽島 花

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 Empty กลับมาอีกรอบ ^_^

ตั้งหัวข้อ  applevimol@gmail.com Thu Apr 25, 2013 12:52 pm

กลับมาอีกรอบหลังจากหายไปนานนนนนนเป็นชาติ อิอิอิ
applevimol รีเทิรน์แว้ว >_<
กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 546895

http://applevimol.wordpress.com/

ตั้งหัวข้อ  ekcivic Mon Jun 17, 2013 2:48 pm

แต่ละคนมาเต็มเลย

ekcivic

กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 Empty Re:กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  Okayuuto~ Mon Jul 29, 2013 7:00 pm

ชื่อ-นามปากกา เรียก โชกุน ก็ได้ค่ะ
อายุ-14:face: 
วันจุติ-6 พ.ย.2541
การศึกษา-ตอนนี้อยู่ม.3 ค่ะ
สถานที่สิง-ห้องนนอน แล้วก็...ไม่มีแล้วค่ะ~Suspect 
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ-เว็บนี้แหละค่ะ
สายของตนเอง-...???...
สายที่เกลียด-อ่า...อืม...scratch 
ของชอบ-ฟิสิกส์ แสงแดด ความมืด อาหารเผ็ดๆมันๆ เพลงคลาสสิก การ์ตูน(โดยเฉพาะอินาซึมะค่ะsunny )
ของเกลียด-ความเย็น น้ำ(แต่ไม่ได้เป็นโรคกลัวนำ้ำ/พิษสุนัขบ้านะคะWhat a Face ) การบ้าน!! ภาษาจีน วิชาศิลปะ(หลับในคาบแทบ   ทุกที  แหะๆ--") อาหารเปรี้ยว จืด หวาน เค็ม
งานอดิเรก-หลับ อ่านหนังสือ ดูทีวี นอน&นอน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง-คือ...แบบว่า..ตอนนั้นเจอเข้าโดยบังเอิญ ก็เลยมาวนเวียนดูเว็บนี้บ่อยๆอ่ะค่ะ(แต่ดันตัดสินใจสมัครช้าไปหน่อย^^")
นักเขียนที่ท่านชื่นชม-ก็ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจค่ะ(แป่ววว..)~
เว็บที่ชอบเข้าชม-ก็เว็บนี้แหละค่ะ(แต่ปกติไม่ค่อยเล่นคอมมาก)
การ์ตูนที่ชอบ-โดเรม่อน เบนเทน (ช่วนี้ไม่ค่อยได้ดูแล้วค่ะ//ติดอินาซึมะกันถ้วนหน้า)นักเตะแข้งสายฟ้า
ตัวละครที่ชอบ-ภาคเเรก คาเซคุง(//ปลื้มสุดๆ><) ฟุบุคิ ฮิโระจัง สึนามิ ชาเขียว เบิร์น&กาเซลคุง คิโด ฟุโด โทโกะ ยากามิ มิสเทรเน่ เอดการ์ นางฟ้าอาโฟรดี้  
ภาคGo-คิริโนะ(//นี้ก็ปลื้มมากเหมือนกัน~)ชินโด สึรุงิ นิชิกิ คุรามะ ไทโยคุง ฮาคุจัง
ภาคGo-chrono-เฟย์  คินาโกะ เบต้า(//น่ารัก~) โอคิตะ ขงเบ้ง และ ฌาน ดาร์ก
ภาคGo-Galaxy- ฮายะจัง โนซาก อิบุกิ ค่ะ~
อดีต-เอ๋???
ปัจจุบัน-หา???
อนาคต-เอิ่ม...-o-"
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง-คือว่า..ก็... เข้าสังคมไม่เก่งเท่าไร(ขนาดพิมพ์ยังเกร็งๆเลย) ดีใจจังที่มีเว็บนี้ แต่ดันมาเป็นสมาชิกช้าไปหน่อย(เพราะเกร็งๆ) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคะ >[]<กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 332763 affraid clown I love you
Okayuuto~
Okayuuto~

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi Mon Jul 29, 2013 8:26 pm

Okayuuto~ พิมพ์ว่า:ชื่อ-นามปากกา เรียก โชกุน ก็ได้ค่ะ
อายุ-14:face: 
วันจุติ-6 พ.ย.2541
การศึกษา-ตอนนี้อยู่ม.3 ค่ะ
สถานที่สิง-ห้องนนอน แล้วก็...ไม่มีแล้วค่ะ~Suspect 
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ-เว็บนี้แหละค่ะ
สายของตนเอง-...???...
สายที่เกลียด-อ่า...อืม...scratch 
ของชอบ-ฟิสิกส์ แสงแดด ความมืด อาหารเผ็ดๆมันๆ เพลงคลาสสิก การ์ตูน(โดยเฉพาะอินาซึมะค่ะsunny )
ของเกลียด-ความเย็น น้ำ(แต่ไม่ได้เป็นโรคกลัวนำ้ำ/พิษสุนัขบ้านะคะWhat a Face ) การบ้าน!! ภาษาจีน วิชาศิลปะ(หลับในคาบแทบ   ทุกที  แหะๆ--") อาหารเปรี้ยว จืด หวาน เค็ม
งานอดิเรก-หลับ อ่านหนังสือ ดูทีวี นอน&นอน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง-คือ...แบบว่า..ตอนนั้นเจอเข้าโดยบังเอิญ ก็เลยมาวนเวียนดูเว็บนี้บ่อยๆอ่ะค่ะ(แต่ดันตัดสินใจสมัครช้าไปหน่อย^^")
นักเขียนที่ท่านชื่นชม-ก็ ตอนนี้ยังไม่แน่ใจค่ะ(แป่ววว..)~
เว็บที่ชอบเข้าชม-ก็เว็บนี้แหละค่ะ(แต่ปกติไม่ค่อยเล่นคอมมาก)
การ์ตูนที่ชอบ-โดเรม่อน เบนเทน (ช่วนี้ไม่ค่อยได้ดูแล้วค่ะ//ติดอินาซึมะกันถ้วนหน้า)นักเตะแข้งสายฟ้า
ตัวละครที่ชอบ-ภาคเเรก คาเซคุง(//ปลื้มสุดๆ><) ฟุบุคิ ฮิโระจัง สึนามิ ชาเขียว เบิร์น&กาเซลคุง คิโด ฟุโด โทโกะ ยากามิ มิสเทรเน่ เอดการ์ นางฟ้าอาโฟรดี้  
ภาคGo-คิริโนะ(//นี้ก็ปลื้มมากเหมือนกัน~)ชินโด สึรุงิ นิชิกิ คุรามะ ไทโยคุง ฮาคุจัง
ภาคGo-chrono-เฟย์  คินาโกะ เบต้า(//น่ารัก~) โอคิตะ ขงเบ้ง และ ฌาน ดาร์ก
ภาคGo-Galaxy- ฮายะจัง โนซาก อิบุกิ ค่ะ~
อดีต-เอ๋???
ปัจจุบัน-หา???
อนาคต-เอิ่ม...-o-"
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง-คือว่า..ก็... เข้าสังคมไม่เก่งเท่าไร(ขนาดพิมพ์ยังเกร็งๆเลย) ดีใจจังที่มีเว็บนี้ แต่ดันมาเป็นสมาชิกช้าไปหน่อย(เพราะเกร็งๆ) ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคะ >[]<กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 675939 กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ - Page 25 332763 affraid clown I love you

ยินดีต้อนรับค่า~โชกุนจัง เรียกพี่ว่าซากิก็ได้นะ^^

โชกุนจังชอบฟิสิกส์เหรอเนี่ย??//ผิด

ตัวละครที่ชอบเหมือนพี่้เลยนะ555:*ว้ายย*: 

หน้า 25 จาก 26 Previous  1 ... 14 ... 24, 25, 26  Next

ขึ้นไปข้างบน