นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ

Saki Kakashi
Mantana
羽島 花
aicrinsill
suiren
hikawasa
VEGA-ZERO
fujiwara
saberr40
Mashiro-Hiro
kagura ai
15 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ Empty คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kagura ai Sat Apr 14, 2012 6:51 pm

จากที่อ่านความคิดเห็นใครหลายๆคน ทุกคนไปเล่นfacebookกันหมด ซึ้งตัวฉันเอ งก็เป็นเช่นนั้นเหมือนจึงไม่ค่อยได้มาเว็บบอร์ดนี้ แต่ยังติดตามอ่านฟิคอยู่ค่ะ แบบไม่มีคนมาแต่งต่อเลย อยากให้แต่งต่อเหมือนกันนะคะ ยังไงก็ขอให้กลับมากันบ้างนะคะ
kagura ai
kagura ai

ขึ้นไปข้างบน Go down

คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ Empty Re: คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro Sun Apr 15, 2012 11:49 pm

เอต.....โตะ.....

จะลองคุยกับเจ้าของฟิคบางหน่อให้ละกันนะฮับ=w=''

แต่ที่แน่ๆก็คือสมาชิกทุกคนก็แวะเวียนมาอยู่เหมือนกันนะครัฟ เพียงแต่ไม่ได้ทำอะไร ไม่ได้อัพอะไรเยอะเหมือนก่อนๆอานะ=w=''

แต่คนที่ไม่น่าจะเข้ามาช่วงนี้ได้ก็เป็นงแอดมินกับแอดซิสบางหน่อที่อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยๆอานะ=w=''''
(ร่วมถึงข้าน้อยก็ด้วย==''')

เอาเป็นว่าจะลองแก้ไขในบางส่วนให้แล้วกันนะขอรับ(_ _) //โค้งงามๆ

By Assistant : Mashiro-Hiro

คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ Empty Re: คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ

ตั้งหัวข้อ  saberr40 Wed May 09, 2012 2:18 pm

เดียวก็คงกลับมา มั้งนะ

saberr40

ตั้งหัวข้อ  fujiwara Wed May 16, 2012 8:59 pm

ยังวนเวียนอยู่ค่า แต่ไม่ค่อยมีอะไรอัพเลยอ่ะ;W;
fujiwara
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO Thu May 17, 2012 11:01 am

ยังอยู่ครับตอนนี้หันไปอัพเดทเพจ Inazuma Eleven Field อยู่ และข่าวอื่นๆอ่ะครับ
VEGA-ZERO
VEGA-ZERO

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Sun Jun 10, 2012 7:40 am

ใกล้กลับมาค่ะ ฮา พอดีปิดเล่มวิทยานิพนธ์ของป.โท เลยโดนอาจารย์ไล่บี้ขยับตัวไม่ได้เลย แทบบ้า แต่ตอนนี้สอบวิทยานิพนธ์เสร็จแล้ว เหลือแก้ส่งอาจารย์อีกนิด และกระบวนการทางเอกสารส่งบัณฑิตอีกหน่อยค่ะ

เมื่อวานเพิ่งไปมีทติ้งเล็กๆ กับสมาชิกบางคนในบอร์ดมา เดี๋ยวว่าจะนัดมีทกันอีกค่ะ มีใครสนใจบ้างมั้ย อิอิ อาจมีกิจกรรมกันเล็กน้อย เช่น แลกของทำเอง พวกแฟนอาร์ต ของทำมือที่เกี่ยวกับอินะอิเล หรือไม่ก็จับฉลากค่า

สปอยล์เดี๋ยวเสร็จภารกิจจะมาไล่ทำนะคะ ห่างไปนาน ขออภัยค่า Embarassed
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  suiren Tue Jun 12, 2012 5:36 pm

hikawasa พิมพ์ว่า:
เมื่อวานเพิ่งไปมีทติ้งเล็กๆ กับสมาชิกบางคนในบอร์ดมา เดี๋ยวว่าจะนัดมีทกันอีกค่ะ มีใครสนใจบ้างมั้ย อิอิ อาจมีกิจกรรมกันเล็กน้อย เช่น แลกของทำเอง พวกแฟนอาร์ต ของทำมือที่เกี่ยวกับอินะอิเล หรือไม่ก็จับฉลากค่า

สนใจค่า Razz /ชูมือสูง
ว่าแต่ถ้าใครได้ของแฮนด์เมดฝีมือเราคงโชคร้ายน่าดู แบบว่าขาดสกิลในด้านศิลปะอย่างแรงน่ะค่ะ คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 19528
suiren
suiren

ตั้งหัวข้อ  aicrinsill Fri Jun 15, 2012 4:03 am

suiren พิมพ์ว่า:
hikawasa พิมพ์ว่า:

สนใจค่า Razz /ชูมือสูง
ว่าแต่ถ้าใครได้ของแฮนด์เมดฝีมือเราคงโชคร้ายน่าดู แบบว่าขาดสกิลในด้านศิลปะอย่างแรงน่ะค่ะ คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 19528

ไปค่าาาาาาาา *w*)//
(ทำไมมีแต่พวกหน้าเก่า 555555555)

บร๊ะ อย่าว่าตัวเองแบบนั้นซิคะซุยเรนซังงงงง มาแลกมาเล่นด้วยกันสนุกๆ ค่ะ อีกอย่าง ทำด้วยใจ ใครๆก็อยากได้ค่ะ ฮิ้วววว ^^
aicrinsill
aicrinsill

http://twitter.com/arcsineleven

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Fri Jun 15, 2012 9:01 pm

แอบสนใจด้วยยยย แต่.................ขาดสกิลทางด้านศิลปะ
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  suiren Fri Jun 15, 2012 9:04 pm

aicrinsill พิมพ์ว่า:

ไปค่าาาาาาาา *w*)//
(ทำไมมีแต่พวกหน้าเก่า 555555555)

บร๊ะ อย่าว่าตัวเองแบบนั้นซิคะซุยเรนซังงงงง มาแลกมาเล่นด้วยกันสนุกๆ ค่ะ อีกอย่าง ทำด้วยใจ ใครๆก็อยากได้ค่ะ ฮิ้วววว ^^

มองซ้ายมองขวา มีแต่หน้าเก่าจริงๆด้วย คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 652444
สงสัยเราต้องเริ่มคิดแล้วล่ะค่ะว่าจะทำอะไรไปแลก ไม่งั้นเดี๋ยวทำไม่ทันแน่ๆ เพราะเวลาทำงานฝีมือทีไรเรากลายเป็นเดอิดาระในนารุโตะทุกทีเลย คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 33063 (ไม่ได้ตั้งใจนะแต่พอรู้ตัวอีกทีไอ้สิ่งที่น่าจะเป็นศิลปะมันก็กลายสภาพเป็นระเบิดไปแล้ว ^^")
suiren
suiren

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Fri Jun 15, 2012 9:08 pm

ข้าเจ้าก็ไม่ถนัดงานศิลปะค่ะ แหะๆ แต่ก็จะพยายาม ใครได้ไปก็ทนๆ หน่อยนะคะ 555

จุดประสงค์เพื่อให้เกิดอาการลุ้นกันแบบตอนเปิดซอง เปิดกล่องโปสเตอร์กันเหมือนวันนั้นน่ะค่ะ Laughing Laughing
hikawasa
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  suiren Fri Jun 15, 2012 9:35 pm

ถ้ามีคนมากันเยอะๆ ก็ดีเนอะ คราวนี้คงสครีมกันจนร้านแตกจริงๆ แน่ คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 15270
suiren
suiren

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Fri Jun 15, 2012 10:07 pm

นั่นสิคะ อยากเจอสมาชิกหลายๆ คน รู้สึกดีค่ะ ไม่รู้บอร์ดอื่นนัดมีทกันบ่อยมั้ยเนอะ แต่เอาของพวกเราให้รอดก่อน 5555

ที่จริงจับฉลากก็ลุ้นดีนะคะ ครินจังเสนอมา นอกจากจับฉลากของแล้ว น่าทำแบบจับฉลากชื่อตัวละคร สถานที่ เหตุการณ์ คำพูดที่ตัวละคนนั้นต้องพูด แล้วเอามาสร้างเป็นเรื่องสั้นๆ แบบด้นสดน่ะค่ะ สนุกดี เคยเห็นอีเวนท์นักพากย์ทำอย่างนี้แหละ ฮามวากกกกก Laughing Laughing
เช่น จับขึ้นมาปุ๊บ ได้ โกเอนจิ เกาะร้าง วิ่งข้ามทางม้าลาย อยากกินไก่ทอด
^
^
นี่แบบมั่วๆ เอานะคะ แล้วแต่งเรื่องให้ทั้งหมดสอดคล้องกันให้ได้อะไรแบบเนี้ย แค่คิดก็สนุกแล้ว Cool
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  aicrinsill Fri Jun 15, 2012 11:48 pm

จุดประสงค์เพื่อให้เกิดอาการลุ้นกันแบบตอนเปิดซอง เปิดกล่องโปสเตอร์กันเหมือนวันนั้นน่ะค่ะ
แม่นเลยค่ะฮิกะซัง ถือเป็นกิจกรรมเล่นกันสนุกๆ เพราะตอนลุ้นเปิดซองวันนั้นมันกรี๊ดมากค่ะ แอร๊ยยยยยยย อยากให้ทุกคนได้มาสนุกกันอีกครั้งงงงงงง ฉะนั้น ฟอกซ์ซัง ซุยเรนซัง ฮิกะซัง อย่าเครียดนะคะะะะะ

นั่นสิคะ อยากเจอสมาชิกหลายๆ คน รู้สึกดีค่ะ ไม่รู้บอร์ดอื่นนัดมีทกันบ่อยมั้ยเนอะ แต่เอาของพวกเราให้รอดก่อน 5555

ที่จริงจับฉลากก็ลุ้นดีนะคะ ครินจังเสนอมา นอกจากจับฉลากของแล้ว น่าทำแบบจับฉลากชื่อตัวละคร สถานที่ เหตุการณ์ คำพูดที่ตัวละคนนั้นต้องพูด แล้วเอามาสร้างเป็นเรื่องสั้นๆ แบบด้นสดน่ะค่ะ สนุกดี เคยเห็นอีเวนท์นักพากย์ทำอย่างนี้แหละ ฮามวากกกกก
เช่น จับขึ้นมาปุ๊บ ได้ โกเอนจิ เกาะร้าง วิ่งข้ามทางม้าลาย อยากกินไก่ทอด
^
^
นี่แบบมั่วๆ เอานะคะ แล้วแต่งเรื่องให้ทั้งหมดสอดคล้องกันให้ได้อะไรแบบเนี้ย แค่คิดก็สนุกแล้ว .

น่าสนที่สุดค่ะ 555555555555555555 อ๋อยยยย ชักกลัวร้านแตก ครินยิ่งเสียงดังๆ อยู่ 55555555 คือเข้าใจนะ เพราะแต่ละคนก็ไม่เคยเจอกันมาก่อน จะให้มาคุยเล่นสนุกสนานก็คงจะเขินๆ กัน (ยิ่งรอยต่ออายุสมาชิกแอบเยอะด้วย กร๊ากกกกกก #แซวนะคะะะXDDD) มีใครจะเสนอกิจกรรมอะไรมาเล่นกันอีกมั้ยคะะะ //จดเป็นลิสต์กิจกรรมวันมีตติ้ง
aicrinsill
aicrinsill

http://twitter.com/arcsineleven

ตั้งหัวข้อ  suiren Sat Jun 16, 2012 6:36 am

เคยเล่นกับเพื่อนแบบว่า ทำสลากรายชื่อตัวละครขึ้นมา ใครจับได้ตัวไหนก็ต้องแคสเป็นตัวละครนั้นตามระยะเวลาที่กำหนด แต่ต้องเลือกตัวละครดีๆ ค่ะ ถ้าคนเล่นน้อย สลากเยอะ แล้วเกิดจับได้ตัวที่ไม่ค่อยมีบทเกี่ยวข้องกันขึ้นมาก็ต่อบทกันยากพอดูเลย
suiren
suiren

ตั้งหัวข้อ  Mantana Tue Apr 02, 2013 8:05 pm

เรากลับมาแล้ว
Mantana
Mantana

https://www.facebook.com/aizen.sousuke.irie

ตั้งหัวข้อ  hikawasa Tue Apr 02, 2013 8:10 pm

อ๊ากกกกก ขอโทษค่า หายไปนานเลย กำลังคุยกันในเพจ fb อยู่ว่าจะนัดมีตติ้งกันค่ะ

https://www.facebook.com/groups/353087621379099/

คือข้าเจ้าก็ตามดูอินะโก โครโนอยู่แต่ไม่ได้เข้ามาสครีมค่ะ เง้อออออ
กลับมาแล้วค่า Embarassed Embarassed
hikawasa
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi Wed Apr 03, 2013 7:55 pm

ยังคอยเช็คความเคลื่อนไหวอยู่ค่า ไม่ได้หายไปไหน แหะๆ

ตั้งหัวข้อ  readeye40 Thu Apr 25, 2013 5:54 pm

สัญญาจะว่าจะไม่หนีไปไหน

readeye40

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 Thu Apr 25, 2013 7:21 pm

ยังไม่หายค่าาาาาาาาาาาาาาายังอัปฟิกอยู่(มาถึงก็ขายของเลยนะแก)
羽島 花
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  applevimol@gmail.com Thu Apr 25, 2013 7:24 pm

หายไปพักนึงเพราะมัวแต่เล่นเฟสบุ๊ค ทำCG //โดนต่อย คนในเว็บบอร์ดหายไปอีกแล้วค่ะ 187191
applevimol@gmail.com
applevimol@gmail.com

http://applevimol.wordpress.com/

ตั้งหัวข้อ  readeye40 Thu May 23, 2013 6:14 pm

เดียวก็คงกลับมา มั้ง

readeye40

ตั้งหัวข้อ  winwalk Thu Oct 03, 2013 7:46 pm

เดี๋ยวคงมานะผมว่า

winwalk

http://2bsbobet.com/

ตั้งหัวข้อ  Triple one FC Tue Jun 17, 2014 8:57 pm

เพราะว่าเราไปบ้าเมไจแทนน่ะสิ เลยไม่ค่อยมีเวลามาส่องบอร์ด แต่พอได้รู้ว่าคนพากย์อาลีบาบาคือคนเดียวกับอิจิโนเสะ,ฟุโด,มินามิซาว่าแล้วก็เลยหันกลับมาดูอีกรอบ หุหุหุ มันใช่เหตุผลรึเนี่ย

Triple one FC

ตั้งหัวข้อ  fujiwara Sat Sep 06, 2014 8:23 pm

มาแล้ววว
fujiwara
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน