นักเตะแข้งสายฟ้า_ Inazuma-Eleven
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การ์ดจากแคมปัส!!

grily1619
man5baht
Mashiro-Hiro
Samurai_Spirit
Poinsetrine
hikawasa
hydae
fufunana
羽島 花
skunwat
assaschan
suprem
Mo-nochrome
ployvychan
FunG
VEGA-ZERO
ichigo-megane
9RE
sakujung
23 posters

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

Go down

การ์ดจากแคมปัส!! - Page 3 Empty Re: การ์ดจากแคมปัส!!

ตั้งหัวข้อ  skunwat Tue Sep 14, 2010 5:48 pm

zonatar พิมพ์ว่า:การ์ดแคมปัสอ่ะครับ

ตัวที่โจมตีเยอะสุดตัวไหนแล้วเท่าไหร่หรอครับ (+bonusแล้ว)

ผมได้เอนโดเบอร์ 1 แล้วครับ ซ้ำด้วย มี 3มิติกับ 2มิติอย่างละใบ

อยากแลกกับคิโดเบอร์ 6 อ่ะครับ แอดเมลล์มาได้นะ

baseballzakub@hotmail.com

โจมตีเยอะสุดน่าจะเป็นเบอร์ 60 เลยนะ พลังโจมตี 95500

skunwat

ขึ้นไปข้างบน Go down

การ์ดจากแคมปัส!! - Page 3 Empty Re: การ์ดจากแคมปัส!!

ตั้งหัวข้อ  skunwat Tue Oct 12, 2010 9:06 am

เห็นเลยวันหมดเขตแคมปัสแถมการ์ดอินาสึมะมานานแล้ว แต่ทว่าตามเซเว่นก็ยังเห็นมีแคมปัสที่แถมการ์ดวางขายอยู่นะ ดังนั้นใครที่ยังเก็บไม่ครบอยู่ก็ยังพอมีหวังนะ ตามหาซื้อไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ครบเอง

ส่วนตอนนี้ผมยังเหลือการ์ดซ้ำอยู่จำนวนนึง ทั้งแบบ 3 มิติ และแบบฟรอยด์ ใครอยากได้ลองไปดูรายละเอียดที่หน้าแรกของกระทู้นี้นะ

skunwat

ตั้งหัวข้อ  man5baht Tue Oct 12, 2010 6:35 pm

สวัสดีครับ

ผมยังไม่ได้ส่งซองจดหมายไปให้ เลยคับ ฝากเก็บการ์ดฟรอยเบอร์ 23ไว้ก่อนนะครับ การ์ดฟรอยผมก็ยังขาดเบอร์ 37 อีกตามเดิมหาไม่ได้เลย

แล้วสะสมเหรียญจากคูลลี่หรือป่าวครับ ที่ต้องตัดมุมไปแลกน่ะครับ ผมเก็บได้ 50 อันล่ะ

พรุ่งนี้ว่าจะส่งไปแลก เพราะจะหมดเขตสิ้นเดือนนี้แล้ว พร้อมส่งซองเปล่าไปให้ด้วยน่ะครับ อิอิ

man5baht

ตั้งหัวข้อ  Meppojang^^ Sat Dec 11, 2010 3:10 pm

คือเรา มีการ์ด ซ้ำอ่ะเน้อออ
มีใครอยากเเลกไมเน้ออออ
การ์ด 3D
2 คาเซะมารุ (2)
8 โกเอนจิ (1)
19 ชิชิโด มัทชูโน (1)
26 เฮนมิ โดเมน (1)

อยากได้การ์ดฟอร์ยอ่ะเน้อออ.
มีเเต่เเบบ 3D เเต่การ์ด ขอ 2 ใบเน้ออ
เพราะ มันอยู่ในเเคมปัส 5 บาท
ถ้าการ์ด 3D ก็จะอยู่ในเเคมปัสห่อละ 10 บาท

สนใจเเลก Meppojang@hotmail.com
กทม. นะเน้ออออ เเลกได้ นะเน้อออ.
Meppojang^^
Meppojang^^

ตั้งหัวข้อ  The_Last Tue Mar 29, 2011 8:25 pm

ของเค้าเปิดมา 3 ห่อแรก มีแต่โกเอ็นจิ(อะไรฟระ!)
แล้วก็วันนึงให้น้องไปซื้อให้ที่เซเว่น น้องบอกว่ารีบมากเลยหยิบ
แบบไม่ได้ดูมา 4 ถุง พอเอามาดูการ์ด เฮ้ย!!=[]= มีคนดึงไปนี่!!(มีรอยดึง)
แง้ว;w; ซื้อมาตั้ง 4 ถุงได้การ์ดแค่ 3 ใบเนี่ยน้า~~(ร้องไห้แทะแคมปัส)
The_Last
The_Last

http://my.dek-d.com/belphegor123/

การ์ดจากแคมปัส!! - Page 3 Empty ตามหาการ์ดนักเตะสายฟ้า ขนมแคมปัส

ตั้งหัวข้อ  Waterdrive Fri Sep 11, 2015 7:07 pm

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ # มาขอรบกวนตามหาการ์ดนักเตะสายฟ้าย้อนหลังครับ ที่แถมจากขนมแคมปัส  
ผมยังขาดอีกหลายใบ  เพื่อนสมาชิกท่านใดยังพอมีเหลือเก็บไว้บ้าง  ขอรบกวนด้วยครับ
การ์ดจากแคมปัส!! - Page 3 2132h03

ขอบคุณครับ
Waterdrive

Waterdrive

หน้า 3 จาก 3 Previous  1, 2, 3

ขึ้นไปข้างบน